Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 10 của 10

Ðề: Lỗi Win 7 ai giúp em với

bị hình che mất là sao bạn chụp hình cho mình coi dc không???:muongita:

có phải là màn hình đem lun k nhỉ )

Re: Ðề: Lỗi Win 7 ai giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi hoanglinhck
    có phải là màn hình đem lun k nhỉ )
    Nếu đen là dùng Win không có bản quyền, khi cập nhật bị MS phát hiện cho màn hình đen rồi.

Rùa dùng Win 7 đã cài được IDM nhưng bản đó không có C rack. Bây giờ IDM đó không dùng được. Rùa đã dùng phần mềm khác để gỡ IDM đó ra. Và cài một bản IDM khác được rồi nhưng lại không dùng được toàn lỗi thôi. Mà không có IDM nhiều khi down lâu lắm ấy! :chuyengivay: Có cách khắc phục không các bạn???

Trích dẫn Gửi bởi nhanbaby88
    thế này. em dùng Win 7, phần giao diện ngoài desktop những chương trình mà em cài bị hình che mất, em ko gỡ bỏ ra được.hichic
    Có nghĩa là các icon ở màn hình Desktop không hiện lên à? Nếu vậy là do để ở chế độ ẩn icon. Bạn có thể cho nó hiện lại bằng cách từ màn hình bấm chuột phải chọn view sau đó chọn show desktop icons'

---------- Post added at 03:44 AM ---------- Previous post was at 03:41 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ruachip1990
    Rùa dùng Win 7 đã cài được IDM nhưng bản đó không có C rack. Bây giờ IDM đó không dùng được. Rùa đã dùng phần mềm khác để gỡ IDM đó ra. Và cài một bản IDM khác được rồi nhưng lại không dùng được toàn lỗi thôi. Mà không có IDM nhiều khi down lâu lắm ấy! :chuyengivay: Có cách khắc phục không các bạn???
    Có cách khắc phục đó là mua bản quyền :tooth1: Còn nếu không dùng bản quyền thì nên chọn phiên bản IDM thấp một chút (mình dùng 5.11 thấy cũng ổn) và không nên dùng chức năng update của nó, những bản ***** sẽ bị phát hiện.

Ðề: Re: Lỗi Win 7 ai giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi thanthai
    Có cách khắc phục đó là mua bản quyền :tooth1: Còn nếu không dùng bản quyền thì nên chọn phiên bản IDM thấp một chút (mình dùng 5.11 thấy cũng ổn) và không nên dùng chức năng update của nó, những bản ***** sẽ bị phát hiện.
    Tại sao khi viết chữ C rack lại ra toàn ***** thế này nhỉ??? Phải viết cách ra 1 dấu cách thì không sao cả???

Đổi tên thành gà chíp đi em ơi. Anh dùng có sao đâu .

Re: Ðề: Re: Lỗi Win 7 ai giúp em với

Tại sao khi viết chữ C rack lại ra toàn ***** thế này nhỉ??? Phải viết cách ra 1 dấu cách thì không sao cả???
    Bởi vì nó thế :tooth1: để ko bị phát hiện ............

Nói chung là IDM cờ rắc là không được Update, update là sẽ bị phát hiện--> bị lỗi là đúng rồi.
    Còn từ cờ rắc là nó nằm trong CSDL bị biến thành sao rồi, nên ghi đúng là nó thành sao thôi,chứ có gì đâu.