Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Cần tìm phần mềm lịch destop

Có rất nhiều phần mềm lịch destop hiện nay. Nhưng mình cần tìm phần mềm lịch destop có cả ngày tháng dương và âm lịch, bên dưới có khung ảnh động cho phép người dùng có thể cài 1 số bức ảnh vào đó và để nó tự chạy như 1 album ảnh

Lần trước đã dow về dùng rồi mà giờ ko thấy đâu. Có bác nào biết thì chia sẻ với nhé

Thank:mua:

Ðề: Cần tìm phần mềm lịch destop

Trích dẫn Gửi bởi F10
    Có rất nhiều phần mềm lịch destop hiện nay. Nhưng mình cần tìm phần mềm lịch destop có cả ngày tháng dương và âm lịch, bên dưới có khung ảnh động cho phép người dùng có thể cài 1 số bức ảnh vào đó và để nó tự chạy như 1 album ảnh

Lần trước đã dow về dùng rồi mà giờ ko thấy đâu. Có bác nào biết thì chia sẻ với nhé

Thank:mua:
    có cái này bạn có vừa ý không???
    http://www.esnips.com/doc/cec20752-...cdd7d0/Install_Vietnamese_Calendar_v2.0[/url]

1. Đặt lịch trên màn hình nền của Windows:
    Người dùng tùy ý chọn đặt Bảng lịch tháng và/hoặc Tờ lịch ngày (Bloc) tại vị trí xác định trên màn hình. e*Calendar tôn trọng ảnh Wallpaper gốc, không ghi trực tiếp lên đó. Đồng thời, việc cập nhật ảnh lịch được thực hiện tự động mỗi khi người dùng thay đổi hình nền hoặc ngày hệ thống. (Xem thêm phần hướng dẫn trong e*Calendar 5.0)

2. Nhảy đến tương lai hoặc về quá khứ theo một số ngày cho trước:
    Thường dùng để tính thất tuần, 100 ngày hoặc một số ngày bất kỳ nào đó. (Xem thêm hướng dẫn).

3. Đặt lịch báo giờ cho các ngày kỷ niệm, sinh nhật:
    Tích hợp thêm tính năng đặt lịch hẹn vào các ngày kỷ niệm, sinh nhật để nhắc nhở mà không cần tạo thêm một mục "Ngày trong năm" của phần Nhắc việc định kỳ.
    http://www.tech24.vn/software/download/6211-Viet-Van-Nien-2009---Bo-lich-van-nien-da-nang.html

Thank, bạn ko hiểu ý mình.
    Có rất nhiều phần mềm lịch trên desktop nhưng mình muốn tìm phần mềm mà trên đó có kèm theo cả 1 album ảnh động do tuỳ chọn của mình

dùng Photojoy đi bạn vào google search sẽ thấy ngay, chắn chắn bạn sẽ hài lòng