Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Cần giúp đỡ về phần mềm kế toán Fast

Các bạn ai rành về phần mền Fasst giúp em vụ này với. Theo đề nghị của sếp em phải thay đổi 1 sô nghiệp vụ. giờ nó rối tung cả lên và thấy không hợp lý cho lắm. trước đó mấy ngày em có back up lại ự liệu rồi. Bây giờ e không muốn trở về trạng thái như trước khi sủa dự liệu có được không ah. Bác nào có cách hay chỉ em với. :kingkong:

Ðề: Cần giúp đỡ về phần mềm kế toán Fast

Bạn muốn tham gia lớp đào tọa tài chính kế toán không.. pm 0985644700 mình giới thiệu cho..tham gia khóa học bạn sẽ nâng cao được rất nhiều kinh nghiệm thực hành làm việc cũng như cơ hội tìm kiếm việc làm,có gì bạn có thể giới thiệu cho bạn bè nha,thắc mắc điều gì pm mình để được giải đáp đầy đủ nhất vì Cty mình là cty đào tạo hàng đầu hiện nay.. G7-group.com

Trích dẫn Gửi bởi mlclcl
    Các bạn ai rành về phần mền Fasst giúp em vụ này với. Theo đề nghị của sếp em phải thay đổi 1 sô nghiệp vụ. giờ nó rối tung cả lên và thấy không hợp lý cho lắm. trước đó mấy ngày em có back up lại ự liệu rồi. Bây giờ e không muốn trở về trạng thái như trước khi sủa dự liệu có được không ah. Bác nào có cách hay chỉ em với. :kingkong:
    cái này đơn giản thôi, bạn vào thư mục trong phần mềm, bạn xoá 2 thư mục COD và BDF trong đó đi, bạn vào backup lấy lại 2 thứ mục đó ra là xong (chú ý khi lấy lại backup như vậy phải thoát hết phần mềm cả máy chủ và trạm nhé)

Trích dẫn Gửi bởi mlclcl
    Các bạn ai rành về phần mền Fast giúp em vụ này với. Theo đề nghị của sếp em phải thay đổi 1 sô nghiệp vụ. giờ nó rối tung cả lên và thấy không hợp lý cho lắm. trước đó mấy ngày em có back up lại ự liệu rồi. Bây giờ e không muốn trở về trạng thái như trước khi sủa dự liệu có được không ah. Bác nào có cách hay chỉ em với. :kingkong:
    Bạn có thể khôi phục dữ liệu hiện tại về như lúc bạn thực hiện thao tác backup dữ liệu. Để làm được điều này bạn làm tuần tự như sau:

1. Copy 2 thư mục COD và DBF ở chương trình bạn đang dùng lưu ra 1 chỗ khác (mục đích: nếu file backup bị hỏng thì bạn vẫn có thể lấy lại dữ liệu hiện tại)

2. Tìm đến file backup gần nhất (thông thường chương trình mặc định backup vào thư mục backup của chương trình luôn)

3. Giải nén (nếu cần) và copy 2 thư mục COD và DBF đè vào 2 thư mục COD và DBF tương ứng của chương trình.

4. Đăng nhập chương trình và kiểm tra lại dữ liệu.

Nếu sau này có thắc mắc j bạn vui lòng post vào topic: http://www.**************/forum/phan...quan-den-san-pham-fast-accounting.122294.html.

Thân!

Mình chưa hiểu rõ lắm. Ban có thể miêu tả chi tiết hơn được không. hhu. Nếu có hình ảnh minh họa thì tốt:ngugat:

Trích dẫn Gửi bởi mlclcl
    Mình chưa hiểu rõ lắm. Ban có thể miêu tả chi tiết hơn được không. hhu. Nếu có hình ảnh minh họa thì tốt:ngugat:
    Làm được chưa bạn? Nếu chưa thì do bạn không hiểu đoạn nào?

Em làm được rồi. Nhưng giờ mỗi lần tắt phần mềm đi nó lại hiện lên cái cảnh báo. Theo luckyhope thì em nên chọn vài phần nào ah.
    Thân![/QUOTE]

Cảnh báo j thế bạn? Bạn chụp màn hình rồi post lên đây được k?

Trích dẫn Gửi bởi luckyhope
    Cảnh báo j thế bạn? Bạn chụp màn hình rồi post lên đây được k?
    Dạ đây ah
    [

Trích dẫn Gửi bởi mlclcl

Dạ đây ah
    [
    Không thấy ảnh hay hình j hết.:daica:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối