Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Kế toán - Nghệ An

Ðề: Kế toán - Nghệ An

Tui Nghệ An Nhưng làm Sg nè.Bạn làm Nghệ An ah,Sướng nhỉ?

Mình cũng ở Nghệ An nè, mình đang làm bên Công ty Cổ phần Phát triển phần mềm Unesco, Hiện tại công ty CP Phát Triển phần mềm UNESCO đã phát hành phiên bản mới Unesco version XI với rất nhiều tính năng, phiền bản mới này sẽ rất hữu ích công tác kế toán của công ty bạn đấy
    Bạn có thể vào trang web Công ty: Software Deverlopment Corporation Unesco để Download Demo về dùng thử, Demo chỉ đươc sử dụng free trong vòng 30 ngày thôi nhe. Nếu ko download dc thì gọi cho mình (0936116448 ) mình sẽ hướng dẫn cách down và dướng dẫn cách sử dụng.
    Cứ dùng thử rồi quyết định nhé !
    Rất vui được gặp đồng hương !

Cảm ơn bạn behuong90 nhé. Để mình dow về thử xem sao. Mà công ty bạn ở chỗ nào vậy nhỉ/

Bạn ui, cho mình số đt đi mình sẽ gọi và hướng dẫn cho bạn, Mình người Nam Đàn, hiện tại mình đang làm ngoài HN, nhưng mình sẽ hỗ trợ bạn cài đặt trực tuyến, có gì khó khăn cứ gọi cho mình nhé !
    Chúc bạn vui !

Mình cũng ở Nghệ An này bạn!
    Bên mình đang sử dụng phần mềm kế toán FAST.Vì bên mình là bên Xây Dựng nên bên FAST có sản phẩm chuyên ngành về xây dựng là FAST Construcion có thể hạch toán kế toán cho từng vụ việc công trình!.
    Tớ nghĩ bạn nên tìm hiểu về phần mềm FAST.Với lại tớ cũng thấy rất nhiều Công ty ở Nghệ An dùng FAST.Nên sau này có hỏi hay hỗ trợ cũng có nhiều người hơn!
    Chúc anvinhlinh có sự lựa chọn hợp lý!

Mình cũng đã học ở thầy Nguyễn Xuân Tùng rồi bạn àh mình chưa sử dụng phần mềm của thầy nhưng mình thấy bạn nên đênns gặp thầy nhờ thầy hướng dẫn xem nếu thấy đc thì bạn mua thầy Tùng cũng là người có uy tín bạn ạh

Phần mềm FAST thì có tiếng rồi, nhưng xin hỏi bạn 1 câu " phần mềm linh tinh khác" là những phần mềm nào để mình biết còn tránh....
    "phần mềm linh tinh khác" thì chung chung quá nhỉ. Giá mà nói chữ phần mềm khác thì còn đỡ, chứ nói Phần mềm linh tinh khác thì hơi khó đỡ

Mình cũng đã học ở thầy Nguyễn Xuân Tùng rồi bạn àh mình chưa sử dụng phần mềm của thầy nhưng mình thấy bạn nên đênns gặp thầy nhờ thầy hướng dẫn xem nếu thấy đc thì bạn mua thầy Tùng cũng là người có uy tín bạn ạh
    Phần mềm này mình nghe lần đầu nhưng thấy các member cũng nói phần mềm này tốt, chắc khá phổ biến ở Nghệ An đó nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi anvinhlinh
    Có ai ở Nghệ an ko vậy? Có ai biết về pm TKT của thầy Nguyễn xuân Tùng ko? Ko biết nó dùng thế nào mình đang định mua nó. Có ai dùng rùi thì góp ý cho mình với
    Mình đang sử dụng phần mềm kế toán MaxV, mình thấy bên đó hỗ trợ cũng nhiệt tình. Bạn thử tìm hiểu xem. bạn tải bản này về dùng thử này. ..: WELCOME TO MAXV :...

Cảm ơn mọi người đã góp ý nha. Mình đã có quyết định cuối cùng rùi.
    Chúc cả nhà vui vẻ hi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối