Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Anh em ơi cho em hỏi cái Unesco cái!!!

Hic...hic....Mấy pác ơi em đang xài cái PM UNesco 2.04A cài từ cái thời nhà Thanh qua đánh Việt Nam , bây giờ công ty em nó đổi tên mà em vào thông số hệ thống chỉnh lại tên thì nó đòi mật khẩu mà em làm kế toán chứ có có làm tin hoc đâu mà kêu em biết mật khẩu trời, hic...hic...bây giờ nó đổi tên cái làm sao mà làm bây giờ, có ai giúp em với ko????

Ðề: Anh em ơi cho em hỏi cái Unesco cái!!!

Em có làm tin học cũng thua vì cái pass này dùng để set tên, mã số thuế cho từng công ty, nếu sửa được thì cả nước xài nó làm sao nó bán.
    Nhưng anh có cách để chỉnh sữa lại cho phù hợp, em chỉ cần chép file MDB của năm em cần chỉnh tên lại mang đến gặp anh, tốn ít phí, thế là xong. Còn muốn tạo file mới cho năm mới thì càng dễ hơn, chỉ cần sms thông tin công ty là xong. Chỉ áp dụng cho 2.04 thui nha, version cao hơn thì không được. LH 0915757075

Anh ThiengHoang ơi, em nhận làm kế toán cho nhiều cty thì PM UNesco phiên bản 2.0 có đổi tên cho những cty này được không?

đổi được nhưng em tốn phí 1 tí cho mỗi lần đổi.

Cho tớ hỏi, làm thế nào để tải phần mềm kế toán unesco về máy hay mình phải mua lại của nhà sản xuất

Trích dẫn Gửi bởi utcute
    Cho tớ hỏi, làm thế nào để tải phần mềm kế toán unesco về máy hay mình phải mua lại của nhà sản xuất
    Bạn có thể lên mạng để tìm bộ cài cho phần mềm này. Mà hình như trong diễn đàn này cũng có đường link để tải đấy.