Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

So sánh 2 phần mềm kế toán

Các bạn, anh, chị ơi giúp Trinh với. Bây giờ Trinh đang phân vân không biết lực chọn phần mềm nào giữa 1C và Misa.SME nè. Ai đã từng sử dụng qua thì giúp Trinh vời. Cám ơn rất nhiều! và so sánh giùm tại sao lại chọn nó nha.

Ðề: So sánh 2 phần mềm kế toán

bạn down PM Acsoft của VCCI - ITB về dùng thử nhé đơn giản dễ sử dụng!
    http://vccisoft.com.vn/phanmem/ACsoft San Xuat.rar
    Website : http://vccisoft.com.vn/
    Mr Ngọc Sơn:0912.031.603

Có rât nhiều phần mềm kế toán cho bạn lựa chọn. sao chọn 2 nhỉ? nếu mô hình của bạn nhỏ, bạn có thể sử dụng Fast Book

Bạn nhiều loại phần mềm nữa bạn ah, Mình đang sử dụng phần mềm Smartsoft.FA(08Q48-) thấy rất tiện lợi, có cả báo cáo công nợ đến hạn thanh toán (bán hàng hoặc mua hàng bạn gắn ngày phải thanh toán nếu quá ngày đó bạn có thể xem trong báo cáo đến hạn thanh toán là biết được quá bao nhiêu ngày rồi) bạn thử hỏi vuaquy909 (tên trong diễn đàn) bạn ấy hướng dẫn cụ thể chi tiết cho

mình thấy lemon tree ok
    còn không thuê về viết riêng cho công ty bạn dùng luôn cái đó là tốt nhất

Trích dẫn Gửi bởi trinhntt
    Các bạn, anh, chị ơi giúp Trinh với. Bây giờ Trinh đang phân vân không biết lực chọn phần mềm nào giữa 1C và Misa.SME nè. Ai đã từng sử dụng qua thì giúp Trinh vời. Cám ơn rất nhiều! và so sánh giùm tại sao lại chọn nó nha.
    Mình dùng Misa rồi.Mình thấy nó tốt hơn cả Fast. Vì nó chuyên về kế toán kiểm toán hơn.Dễ sử dụng,dễ hiểu,giao diện tốt,về nghiệp vụ ổn.chăm sóc sau bán hàng tốt. Trong khi sử dụng có vấn đề gì gọi sang hỗ trợ luôn. (Mình không phải là nhân viên của Misa đâu nhé!thế này Misa phải trả công quảng cáo cho mình mới đúng.Hi Hi!)