Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Fastbook ?????????

Fastbook ?????????

Chào cả nhà!!
    Công ty mình làm bên xây dựng. Mình đang bối rối trong việc tìm phần mềm kế toán, có người giới thiệu với mình bản fastbook, các bạn thấy phần mềm này như thế nào? cho mình ý kiến nha! các bạn giúp mình. Cám ơn cả nhà nhiều

Ðề: Fastbook ?????????

Trích dẫn Gửi bởi xuongrongden
    Chào cả nhà!!
    Công ty mình làm bên xây dựng. Mình đang bối rối trong việc tìm phần mềm kế toán, có người giới thiệu với mình bản fastbook, các bạn thấy phần mềm này như thế nào? cho mình ý kiến nha! các bạn giúp mình. Cám ơn cả nhà nhiều
    Bạn nên mua Fast Accounting 2008.

Trích dẫn Gửi bởi xuongrongden
    Chào cả nhà!!
    Phần mềm Fastbook mình chưa có sử dụng nên ko có ý kiến j. Nhưng mình nghĩ bạn nên làm phần mềm mà bạn đã quen làm hoặc đã từng sử dụng qua. Nếu ko thì hãy dùng thử một vài phần mềm để xem bạn phù hợp với phần mềm nào thì mua bản quyền luôn phần mềm đó.

"Bạn nên mua Fast Accounting 2008."
    mình cũng muốn nhưng cty mình chỉ có thể chi cho phần mềm từ 5->7triệu thôi.có bạn nào sài fastbook rồi cho mình ý kiến nha

Chào bạn! Bạn hãy gửi thông tin vào mail: lydtn@asiasoft.com.vn, mình sẽ gửi bạn bản Demo dùng thử.Bên xây dựng là đặc thù, Asiasoft sẽ chỉnh sửa phù hợp với nhu cầu quản lý của doanh nghiệp.

mình vừa mail cho bạn có gì gởi cho mình ha. cảm ơn bạn.

Về xây dựng theo dõi khoản mục phí và tính giá thành lãi lỗ cho từng công trình. Fastbook không làm được việc này, Fastbook chỉ áp dụng cho thương mại đơn giản thôi bạn.

Cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên

sặc sặc chặc chặc dùng phần mềm fast book mình thấy rất tiện!
    1. giá cả phải chăng 5-> 7 triệu
    2. gọn nhẹ
    3. dễ thao tác
    4. Hết ý kiến
    Trên đây là ý kiến của mình nếu có bác Sale nào của Fast đọc thì thông cảm nha nha.

Trích dẫn Gửi bởi nangvahoa
    Chào bạn! Bạn hãy gửi thông tin vào mail: lydtn@asiasoft.com.vn, mình sẽ gửi bạn bản Demo dùng thử.Bên xây dựng là đặc thù, Asiasoft sẽ chỉnh sửa phù hợp với nhu cầu quản lý của doanh nghiệp.
    Xây dựng thì quản lý số liệu liên năm, Asiasoft có quản lý được số liệu liên năm để lên báo cáo toàn bộ công trình không bạn
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi review
    Về xây dựng theo dõi khoản mục phí và tính giá thành lãi lỗ cho từng công trình. Fastbook không làm được việc này, Fastbook chỉ áp dụng cho thương mại đơn giản thôi bạn.
    Fast book vẫn dùng được cho tập hợp chi phí và tính giá thành công trình mà bạn.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối