Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Pác nào biết về pm kế toán cho em hỏi với

Ðề: Pác nào biết về pm kế toán cho em hỏi với

Bạn hãy tham khảo thêm về pm tại đây: www.effectvn.com

Thế DN của bạn quy mô như thế nào, hoạt động lĩnh vực gì?
    Nếu là DN hơi nhớn một chút thì nên đầu tư phần mềm kế toán khác không nên dùng hai phần mềm đó, chẳng hạn như Fast, Bravo...
    ACMAN cũng tốt đấy nhưng phân hệ quản lý chi tiết hàng tồn kho thì chuối lắm, bạn nên nghiên cứu kỹ trước khi chọn lựa không khéo tiền mất tật mang.

Trích dẫn Gửi bởi hieutckt
    Thế DN của bạn quy mô như thế nào, hoạt động lĩnh vực gì?
    Nếu là DN hơi nhớn một chút thì nên đầu tư phần mềm kế toán khác không nên dùng hai phần mềm đó, chẳng hạn như Fast, Bravo...
    ACMAN cũng tốt đấy nhưng phân hệ quản lý chi tiết hàng tồn kho thì chuối lắm, bạn nên nghiên cứu kỹ trước khi chọn lựa không khéo tiền mất tật mang.
    Thanks pác nhiều lém. công ty của em là công ty nhỏ thôi. Nó mới sắp nhớn thôi pác ạ. Em tự làm kế toán luôn mà hì hì. Hôm trước có mấy bạn của ACMAN qua giới thiệu roài.
    Nhưng mà pác Hiếu ơi cho em hỏi chút là cái quản lý chi tiết hàng tồn kho chuối là như thế nào vậy. ngoài ra nó còn có gì hay và chuối nữa không. Pác làm ơn cho em bít với. em đang còn mù mờ về mấy cái này lém.

Trích dẫn Gửi bởi ducsms
    Thanks pác nhiều lém. công ty của em là công ty nhỏ thôi. Nó mới sắp nhớn thôi pác ạ. Em tự làm kế toán luôn mà hì hì. Hôm trước có mấy bạn của ACMAN qua giới thiệu roài.
    Nhưng mà pác Hiếu ơi cho em hỏi chút là cái quản lý chi tiết hàng tồn kho chuối là như thế nào vậy. ngoài ra nó còn có gì hay và chuối nữa không. Pác làm ơn cho em bít với. em đang còn mù mờ về mấy cái này lém.
    Bạn vô trang web của ACMAN tải phiên bản DEMO về dùng thử là biết liền àh,
    www.acmanpro.com

Các ban ơi ai có đề cương kế toán liên thông TC lên ĐH trường ĐH Công Nghiệp HCM share cho mình với. Cám ơn các bạn trước nha

thanks bác Hieutckt nhiều nhiều. em vào tìm mãi mà chẳng thấy nó ở đâu cả để mà down về. chỉ giùm em cái.:k5197769:

Trích dẫn Gửi bởi ducsms
    thanks bác Hieutckt nhiều nhiều. em vào tìm mãi mà chẳng thấy nó ở đâu cả để mà down về. chỉ giùm em cái.:k5197769:
    Bạn tải về tham khảo tại đây nhé!

Trích dẫn Gửi bởi hieutckt
    Bạn tải về tham khảo tại đây nhé!
    tải về rồi làm sao để đăng nhập đây hả pác? lại còn đòi số serial nữa, pác biết thì bảo mọi người cách tính đi