Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Ðề: Fast2006.f Cài máy trạm

Trích dẫn Gửi bởi thanthai
    Khi tôi cài phần mềm cho máy trạm ko hiểu sao máy cứ đòi mã máy chủ. có bạn nào gặp vấn đề này ko xin mách rùm?
    Tất nhiên rồi, nó hiện ra một dẫy số kiểm tra - bạn gọi cho bên Fast đọc cho họ 6 số đầu họ sẽ cho bạn biết mã đăng nhập (lỗi thường gặp khi cài lại Win) :tuyetvoi:

Do bạn không để đúng ngày giờ hệ thống Việt Nam trên máy trạm, bạn vào Time Zone để khai báo lại (GMT+7:00.........) là được. Chúc bạn thành công.

Trích dẫn Gửi bởi Kidmandang
    Tất nhiên rồi, nó hiện ra một dẫy số kiểm tra - bạn gọi cho bên Fast đọc cho họ 6 số đầu họ sẽ cho bạn biết mã đăng nhập (lỗi thường gặp khi cài lại Win) :tuyetvoi:
    Dãy số kiểm tra là hiển nhiên rồi. Nhưng mã kiểm tra cũng có 2 loại: mã kiểm tra máy chủ và mã kiểm tra máy trạm.
    Mã kiểm tra máy chủ là máy chứa PMKT.
    Mã kiểm tra máy trạm là các máy làm việc.
    Khi cài đặt PM cho các máy khác làm việc thì nó phải hiện mã số kiểm tra máy trạm mới đúng, đằng này nó lại hiện mã kiểm tra máy chủ.
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi review
    Do bạn không để đúng ngày giờ hệ thống Việt Nam trên máy trạm, bạn vào Time Zone để khai báo lại (GMT+7:00.........) là được. Chúc bạn thành công.
    Cảm ơn bác. để em thử xem sao.