Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Giúp nhau tìm PMKT tốt nhất

Tôi vừa tạo ra 1 số câu hỏi khảo sát, khảo sát nhằm giúp kế toán viên đánh giá tốt hơn các nhà cung cấp trên thị trường để đưa ra các quyết định lựa chọn phù hợp nhất, kết thúc cuộc khảo sát, kết quả sẽ được post lên đây để bà con có thể tham khảo. Thiết nghĩ đây la dữ liệu chung để chúng ta cùng xác định phần mềm kế toán tốt nhất. Mong mọi người bớt chút thời gian tham gia. Xin trân thành cảm ơn.
    Mọi người vào link này để đánh giá nha:
    ....

Ðề: Giúp nhau tìm PMKT tốt nhất

Trích dẫn Gửi bởi Sylvie
    Tôi vừa tạo ra 1 số câu hỏi khảo sát, khảo sát nhằm giúp kế toán viên đánh giá tốt hơn các nhà cung cấp trên thị trường để đưa ra các quyết định lựa chọn phù hợp nhất, kết thúc cuộc khảo sát, kết quả sẽ được post lên đây để bà con có thể tham khảo. Thiết nghĩ đây la dữ liệu chung để chúng ta cùng xác định phần mềm kế toán tốt nhất. Mong mọi người bớt chút thời gian tham gia. Xin trân thành cảm ơn.
    Mọi người vào link này để đánh giá nha:
    Rất hoan nghênh bạn về ý tưởng của bạn, tuy nhiên nếu sự khảo sát này mà bạn đặt trên DKT thì rất tốt, và hợp lệ. Tuy nhiên bạn đã sử dụng DKT như một trung gian cho một trang khác, điều này không thể chấp nhận. Do vậy thành thật xin lỗi bạn. Tôi đóng topic này lại.