Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

+ + Cho em hỏi mình cần những thủ tục gì khi xuất hàng vào siêu thị ? xin cảm ơn,

Chào Anh/ Chị,
    Em mới bước đầu kinh doanh, và đang gặp vấn đề về việc xuất hàng vào trong Siêu Thị.
    Mặt hàng của em là Măng Sấy Khô, Siêu Thị họ đồng ý nhập hàng của em nhưng họ yêu cầu em phải có hóa đơn xuất hàng. ( em là sinh viên mới ra trường )
    Mong anh/ chị hướng dẫn để em có thể đưa mặt hàng của mình vào trong Siêu Thị ạ,
    Em đang thắc mắc, làm thế nào để có hóa đơn xuất hàng cho siêu thị ? thủ tục như thế nào ?
    em xin cảm ơn,

Ðề: + + Cho em hỏi mình cần những thủ tục gì khi xuất hàng vào siêu thị ? xin cảm ơn,

các Anh/ chị kế toán hướng dẫn giúp em với nha.

Ðề: + + Cho em hỏi mình cần những thủ tục gì khi xuất hàng vào siêu thị ? xin cảm ơn,

Trích dẫn Gửi bởi hockinhdoanh
    Chào Anh/ Chị,
    Em mới bước đầu kinh doanh, và đang gặp vấn đề về việc xuất hàng vào trong Siêu Thị.
    Mặt hàng của em là Măng Sấy Khô, Siêu Thị họ đồng ý nhập hàng của em nhưng họ yêu cầu em phải có hóa đơn xuất hàng. ( em là sinh viên mới ra trường )
    Mong anh/ chị hướng dẫn để em có thể đưa mặt hàng của mình vào trong Siêu Thị ạ,
    Em đang thắc mắc, làm thế nào để có hóa đơn xuất hàng cho siêu thị ? thủ tục như thế nào ?
    em xin cảm ơn,
    bạn là cá nhân thì mình nghĩ bạn nên làm thủ tục xin phép hộ kinh doanh cá thể và từ đó bạn mua hoá đơn trên chi cục thuế, khi xuất hàng bạn xuất hoá đơn kèm theo. vì siêu thị mua hàng hoá cần mình cung cấp hoá đơn.

Em đăng ký xong thủ tục đó rồi, cảm ơn anh chị đã hướng dẫn giúp em nha.