Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Hồ sơ miễn giảm tiền thuê đất

Công ty mình tiến hành xây dựng nhà xưởng từ năm 2007, đến nay đã đi vào hoạt động nhưng vẫn chưa có quyết toán xây dựng. Công ty mình vẫn được hưởng miễn giảm thuế thuê đất? Và thủ tục miễn giảm như thế nào vậy, các bạn có thể cho mình biết với? Hồ sơ để được miễn giảm ấy?
    Thanks!

Ðề: Hồ sơ miễn giảm tiền thuê đất

Cảm ơn bạn nhé. Trình tự mình sẽ xem kỹ hướng dẫn của bạn. Nhưng giá như có một bộ hồ sơ đầy đủ thì tốt. Cả nhà nếu ai có cho mình tham khảo với nha.

mình quên đây là mẫu nè:http://www.mof.gov.vn/Default.aspx?tabid=6313&ItemID=62921
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    kích vào link này bạn sẽ có ngay bộ thủ tục và những giấy tờ cần thiết

Mình cũng đang cần đến Đơn đề nghị miễn giảm tiền thuê đất. Sao mình kích vào đường linhk ấy mà ko vào được nhỉ? Bạn có thì có thể gửi cho mình đc ko? Nick của mình là: saothuy1981_bn@yahoo.com
    Cảm ơn bạn nhé

Bạn ơi bên mình cũng đang làm hồ sơ xin miễn giảm tiền thuế đất.minh vào đường link đó không được.Bạn có thể gửi giúp mình đến địa chỉ mail này được không:vananh.ch10@gmail.com
    Cảm ơn bạn nhiều

Bạn ơi , đây là hồ sơ miễn giảm tiền thuê đất hay miễn giảm tiền thuế đất vậy? Nếu là thuê đất thì cho mình xin form với. Thanks. Mình không vào được link ây. Cám ơn nhiều nha.