Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 10 của 10

Các Pro làm ơn cho mình vài ý kiến vào chạy vào thuế

Anh của mình có quen với 1 anh, nói chung nghe anh đó nói có vẻ làm chức cao.mà mình ko có hỏi anh đó làm ngành gì, mình có nhờ anh đó xin giúp mình để vào thuế, anh đó nói sẽ lo đc, nếu mình thi vào thuế anh đó sẽ lo đc, anh đó thì quen thân với anh mình thôi,rồi hôm sau anh đó nói cần có bang tốt nghiệp chính thức người ta mới chịu. Mình thì mới ra trường nên chưa có bang chính thức mình cũng có đưa bang tạm thời cho anh đó mà anh đó nói người ta cằn bang chính thức.Mình thì muốn đi làm ngay để có tiền phụ cho gia đình, và mình cũng hơi lo sợ người ta cứ diện lý do này nọ bắt mình chờ đợi.Mình suy nghĩ suốt nên rất lo mong các Pro cho mình ý kiến.:chetne:

Ðề: Các Pro làm ơn cho mình vài ý kiến vào chạy vào thuế

Pro nào giúp mình với

e oi dug tin vao cai do,khi da lo dc thi ko can nop bag goc voi dau,truoc mat nop hoso su do moi dc e ah,e hoi luon vao do het bao nhieu va nhu the nao

Trích dẫn Gửi bởi hoanduong79
    e oi dug tin vao cai do,khi da lo dc thi ko can nop bag goc voi dau,truoc mat nop hoso su do moi dc e ah,e hoi luon vao do het bao nhieu va nhu the nao
    Em cũng nghĩ vậy,ẹm sợ ngươi ta cứ diện lí do này nọ bắt chờ hay lấy tiền xog rồi ko lo đc, em cũng lo lắm,anh đó nói em phải thi đâu rồi anh đó sẽ sắp xếp cho em, anh đó nói sẽ sắp xếp hết.haizzz em chỉ mún có việc làm sớm để phụ giúp gia đình thôi, kiếm việc cũng khó em sợ kiếm rồi xin ngh4 thì kì

e oi dug tin vay,e hoi bao gio thi cong chuc va thi the nao o dau,a lo tat ca het bao nhieu,

e oi dug tin vay,e hoi bao gio thi cong chuc va thi the nao o dau,a lo tat ca het bao nhieu,
    anh đó nói ảnh cug chưa bit khi nào thi nữa.anh đó ko fai làm bên thuế chỉ wen biết vs những nguoi chức cao thôi hjxhjx.e cũng chưa bit se lo nhiu nữa e ơ SG

ui gioi,the thi thoi e ah,thue trogSG nam ngoai thi,ko biet nam nay co thi tiep nua ko,ma neu vao dc thue thi cug mat tam 300tr do e ko re dau,neu ma ho lo dc truoc mat chi len thue mua hoso gui vao do khi nao do thi moi fai nop bang goc ma e

ui gioi,the thi thoi e ah,thue trogSG nam ngoai thi,ko biet nam nay co thi tiep nua ko,ma neu vao dc thue thi cug mat tam 300tr do e ko re dau,neu ma ho lo dc truoc mat chi len thue mua hoso gui vao do khi nao do thi moi fai nop bang goc ma e
    Thì đó...mà anh của em nói anh đo se lo. anh đó gũi lên cho ngta họ nói giờ phải cần bằng tốt ngheip65 chính thức chứ ko thể nhận bằng tạm thời.hjxhjx...em cũng thấy lo

a hoi cai do roi,gio van chua ai can bang chinh thuc ca,tot nhat nhu vay thi thoi ko tien mat tat mang e ah

a hoi cai do roi,gio van chua ai can bang chinh thuc ca,tot nhat nhu vay thi thoi ko tien mat tat mang e ah
    hjaz..chắc phải tự kiếm công việc quá,em cũng nghĩ vậy nếu lo đc thì đâu cần phải bằng chính thức hjx