Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Tuyển kế toán bán hàng! Gấp!

tình hình là con bé làm chung vừa nghỉ. Ai vừa ra trường chưa có việc làm thì qua công ty bên mình làm nhé! Công Ty TNHH Á Việt 456 Cộng Hòa. Tuyển kế toán bán hàng, lương 3 tr. 1 tháng nghỉ 2 chủ nhật. Ai ok thì qua nộp hồ sơ ngay nha! Nếu bà ấy phỏng vấn có hỏi đã có kinh nghiệm gì chưa thì bảo đã từng bán hàng qua rồi. Và nhớ đừng nói là đọc thông tin trên trang này nhé! Mình cũng là kế toán bán hàng. Mà cty đang tuyển thêm người nữa.

---------- Post added at 08:44 ---------- Previous post was at 08:42 ----------

456 Cộng Hòa p13 Tân bình Tp hcm

Ðề: Tuyển kế toán bán hàng! Gấp!

Trích dẫn Gửi bởi luyen_dn2703
    tình hình là con bé làm chung vừa nghỉ. Ai vừa ra trường chưa có việc làm thì qua công ty bên mình làm nhé! Công Ty TNHH Á Việt 456 Cộng Hòa. Tuyển kế toán bán hàng, lương 3 tr. 1 tháng nghỉ 2 chủ nhật. Ai ok thì qua nộp hồ sơ ngay nha! Nếu bà ấy phỏng vấn có hỏi đã có kinh nghiệm gì chưa thì bảo đã từng bán hàng qua rồi. Và nhớ đừng nói là đọc thông tin trên trang này nhé! Mình cũng là kế toán bán hàng. Mà cty đang tuyển thêm người nữa.

---------- Post added at 08:44 ---------- Previous post was at 08:42 ----------

456 Cộng Hòa p13 Tân bình Tp hcm
    oh ở tận trong đó ư.m ở HN thì k đc rồi

Ui thanks bạn nghe, Mình cũng có cô em gái mới tốt nghiệp ra trường. Để mình nói nó đưa hồ sơ đến cty bạn nộp thử coi sao.

Bạn ơi cty của bạn tên gì vậy? kế toán bán hàng làm việc giờ hành chính hả bạn?

xa quá e tưởng ở hà nội chứ, haizz

tiếc quá mình tửong ở hà nội,ai dè ở TPHCM