Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Ðề: Tìm việc kế toán viên trình độ CD(TPHCM)

Đâu đâu cũng cần có kinh nghiệm hết :xinloinhe:. Mà sv mới ra trường thì đào đâu ra cái kinh nghiệm đó chứ :giandu:. Cho nên học kt ra là phải chịu khổ chịu cực ghê gớm lắm chứ chả phải chơi... cái vụ kn này nan giải lắm đó bạn, chấp nhận lương thấp là tiêu chí đầu tiên kt tụi mình nên nhớ khi xin việc, hix....:khoc:

Ðề: Re: Tìm việc kế toán viên trình độ CD(TPHCM)

Trích dẫn Gửi bởi ceoceo11
    Hiện tại cty của anh đang có tuyển kế toán. Nhưng đòi hỏi phải có kinh nghiệm hơi nhiều.
    Trước giờ em có đi làm ở đâu chưa ?. Nếu có thì công việc cụ thể của em là gì ?
    cho em hỏi anh nói công ty anh đòi hỏi kinhnghiệm hoi nhiều là đã từng đi làm bao lâu là được vây

Ðề: Re: Tìm việc kế toán viên trình độ CD(TPHCM)

Trích dẫn Gửi bởi ceoceo11
    Hiện tại cty của anh đang có tuyển kế toán. Nhưng đòi hỏi phải có kinh nghiệm hơi nhiều.
    Trước giờ em có đi làm ở đâu chưa ?. Nếu có thì công việc cụ thể của em là gì ?
    em có làm mà trái nghề anh ạ.hjchjc!Sao giờ ở đâu cũng cần kinh nghiệm vậy?Mỗi nơi làm việc cần kinh nghiệm khác nhau mà.Đi làm là có kinh nghiệm thui mà:khoc:

Ðề: Tìm việc kế toán viên trình độ CD(TPHCM)

o dau cung can kinh nghiem thi sv moi ra tuong nhu minh chak that nghiep het.ko ai cho di lam thi lay dau ra kinh nghiem chu