Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

tìm công việc kế toán phụ

em đang học học viện tài chính năm thứ 3, nhưng em muốn làm kế toán để biết kinh nghiệm, xin hỏi có anh chị nào có kinh nghiệm và nhiệt tình cho em đi theo học hỏi được ko ạ, em biết là rất mất thời gian của anh chị nhưng mong mọi người giúp đỡ. nếu mọi người có điều kiện gì thì cho em biết cũng đc ạ. cảm ơn mọi người nhé

Ðề: tìm công việc kế toán phụ

Trích dẫn Gửi bởi lothuytinh
    em đang học học viện tài chính năm thứ 3, nhưng em muốn làm kế toán để biết kinh nghiệm, xin hỏi có anh chị nào có kinh nghiệm và nhiệt tình cho em đi theo học hỏi được ko ạ, em biết là rất mất thời gian của anh chị nhưng mong mọi người giúp đỡ. nếu mọi người có điều kiện gì thì cho em biết cũng đc ạ. cảm ơn mọi người nhé
    em hãy vào 24h.com.vn hay vào nhung trang web như vietnamworks.com hoặc timviecnhanh.com xin việc làm thực tập để lấy kinh nghiệm. chúc em thành công trên con đường tài chính kế toán

Trích dẫn Gửi bởi Fire Ant
    em hãy vào 24h.com.vn hay vào nhung trang web như vietnamworks.com hoặc timviecnhanh.com xin việc làm thực tập để lấy kinh nghiệm. chúc em thành công trên con đường tài chính kế toán
    em đang ở thái bình em mới ra trường co ai biet chi cho em với mong mọi người gúp đỡ nhiều

Trích dẫn Gửi bởi phuonghuu
    em dang ở thái binhf em mơi ra trương co ai biet chi cho em với mong mọi người gúp đỡ nhiều
    Ôi kế toán thì mênh mông quá Em ơi , Em bảo chỉ, chỉ gì được nhỉ ! Em đi làm rùi sẽ quen thôi mà! Em yên tâm, đầu tiên có ai là giỏi đâu1:kissanh::kissanh: