Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Giúp em vs cả nhà ơi.Cần tìm việc kế toán

Em tên Nguyễn Thị Hồng Vy sn 1990 hiện em đang ở Q.9. Em tốt nghiệp kế toán hệ trung cấp tại trường CĐ Công Thương tp.HCM năm 2010 rồi liên thông lên CĐ kế toán cũng ở trường Công Thương luôn. Em có đi làm ở Cty XD được 1 năm nhưng công việc của em chỉ là đi ngân hàng và làm tờ khai thuế hàng tháng và theo quý cho cty thôi. Làm có 1 mình do cty có quy mô nhỏ. Giờ ra trường rồi mà lương cũng có 2,5tr à, không được tăng lương em xin nghỉ, không có kinh nghiệm gì nhiều trong lĩnh vực kế toán hết. Nên em mong anh chị nào có biết cty nào đang tuyển kế toán thì giúp cho em có 1 cv với. Ở xa cũng được nhưng ổn định xí. Em tìm việc nữa năm trời mà không được gì hết, hic hic.
    email : vynguyenkt32@gmail.com
    sdt : 0977.635.593

Ðề: Giúp em vs cả nhà ơi.Cần tìm việc kế toán

Ai có bis chỗ nào trong Sài Gòn đang tuyển kế toán pm mìnhnisws nữa nha..Mình ở ngoài bắc ùi...Mình có bạn đang ở trong đó nhưng khó tìm việc quá..Vì bạn ý k có phương tiện đi lại..ai bis chỉ dùm mình na..để mình chỉ lại cho bạn ấy,,hix

chưa tìm đc việc tốt hơn mà đã xin ngỉ
    h kinh tế khó khăn kiếm việc khó lắm
    2.5tr là tất cả hả chị
    em cũng có 2,5tr thôi nhưng hỗ trợ ăn trưa nữa( xấp xỉ 400k)

Cố lên đi bạn. Biết đâu lại tìm được 1 cơ hội mới thì sao, thả con tép bắt con tôm mà

hic, mình còn k dc trợ cấp gì hết ah bạn. nếu có trợ cấp đã k nghĩ rồi

---------- Post added at 01:04 ---------- Previous post was at 01:02 ----------

Trích dẫn Gửi bởi ceoceo11
    Thời buổi kinh tế khó khăn nên tìm việc khó lắm. Em có gắn kiên nhẫn nha, chắc khoản vài năm nữa sẽ có được việc tốt thôi !!
    Cty củ 2,5t cũng được sao em ko làm nữa ?.
    hic ! làm 1 năm mà k dc tăng 1 lần lương thì sao làm hả a. tiền ăn vs nhà tiết kiệm lắm mới đủ mà tiền xăng thì lấy đâu ra để đỗ mà chạy hả a