Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Cần tuyển kế toán và nhân viên bán hàng

công ty tnhh Khoẻ Thịnh Vượng đang cần tuyển kế toán cho công ty với loại hìnhkinh doanh thương mại giản đơn,công việc hàng ngày không có nghiệp vụ phức tạp.song muốn tuyển 1 nhân viên có kinh nghiệm, thông thuộc các công việc. lương thoả thuận.cùng 2 nhân viên bán hàng làm nhiệm vụ chăm sóc khách hàng.lương nv bán hàng khởi điểm 1.2triệu+thưởng+ăn trưa.Địa điểm làm việc ở hoàn kiếm.liên lạc: hảo 0978320076 hoặc 04.62842603 các bạn nhé! công ty sắp chuyển địa điểm lên hoàn kiếm nhưng vấn liên lạc theo địa chỉ cũ để pvấn: p102-b15 ĐTM ĐẠI KIM- HM-HN.

Ðề: Cần tuyển kế toán và nhân viên bán hàng

Trích dẫn Gửi bởi haont1987
    công ty tnhh Khoẻ Thịnh Vượng đang cần tuyển kế toán cho công ty với loại hìnhkinh doanh thương mại giản đơn,công việc hàng ngày không có nghiệp vụ phức tạp.song muốntuyển 1 nhân viên có kinh nghiệm, thông thuộc các công việc. cùng 2 nhân viên bán hàng làm nhiệm vụ chăm sóc khách hàng. lương thoả thuận.cùng 2 nhân viên bán hàng làm nhiệm vụ chăm sóc khách hàng.lương nv bán hàng khởi điểm 1.2triệu+thưởng+ăn trưa.Địa điểm làm việc ở hoàn kiếm.liên lạc: hảo 0978320076 hoặc 04.62842603 các bạn nhé! công ty sắp chuyển địa điểm lên hoàn kiếm nhưng vấn liên lạc theo địa chỉ cũ để pvấn: p102-b15 ĐTM ĐẠI KIM- HM-HN.
    Lương thoả thuận hả bạn, nhưng bạn có thể cho bít max và min không? Có đc khoảng giao động như vậy thì mọi ng sẽ lượng sức để nộp hồ sơ

các bạn ah, công việc không phức tạp nên lương khởi đầu chắc cũng chi sấp sỉ 2 triệu, tuỳ năng lực, kinh nghiệm và bằng cấp. công ty đó giám đốc hàn quốc, nói chung nếu thực sự có khả năng thì sau này có nhiều cơ hội hơn

em đang cần việc nè, có kinh nghiệm kế toán rùi.Có thể đi làm luôn.Để mai em qua nộp hồ sơ

Trích dẫn Gửi bởi haont1987
    công ty tnhh Khoẻ Thịnh Vượng đang cần tuyển kế toán cho công ty với loại hìnhkinh doanh thương mại giản đơn,công việc hàng ngày không có nghiệp vụ phức tạp.song muốn tuyển 1 nhân viên có kinh nghiệm, thông thuộc các công việc. lương thoả thuận.cùng 2 nhân viên bán hàng làm nhiệm vụ chăm sóc khách hàng.lương nv bán hàng khởi điểm 1.2triệu+thưởng+ăn trưa.Địa điểm làm việc ở hoàn kiếm.liên lạc: hảo 0978320076 hoặc 04.62842603 các bạn nhé! công ty sắp chuyển địa điểm lên hoàn kiếm nhưng vấn liên lạc theo địa chỉ cũ để pvấn: p102-b15 ĐTM ĐẠI KIM- HM-HN.
    bạn oi!
    công ty bạn chuyên về lĩnh vực nào vậy. Mình có chị gái làm kế toán trong TP HCM được mấy năm rồi nay về HN và muồn tìm viêc mà. có gi bạn cho minh biết thông tin về cty của bạn với nhé

Mình đang cần việc kế toán, đã thông thạo làm kế toán tổng hợp. Mai mình qua nộp hồ sơ nhé. Bạn có thể cho mình địa chỉ mail.mình gửi hồ sơ trực tiếp được ko?
    Phương Linh 0904358816
    Email: phuonglinh2484@gmail.com.

Mình gửi CV qua mail được không hoặc mang hồ sơ qua Phỏng vấn luôn chứ?

mình trả lời rồi mà, công ty kinh doanh mặt hàng hỗ trợ sức khoẻ, cách tốt nhất là tới nộp trực tiếp công ty.còn các bạn trực tiếp nộp hồ sơ nhé