Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Ðề: bộ đề thi tuyển kế toán vào Viettel

Trích dẫn Gửi bởi taquangquy
    chào cả nhà, có ai có bộ đề thi tuyển kế toán vào viettel và kinh nghiệm thi tuyển thì giúp mình với nhé : thanks nhìu :B
    rất tiếc là không có đề thi về kế toán
    mình chỉ có đề thi cho vị trí kỹ sư viễn thông của VT thôi
    bạn cứ làm tốt bài test EL và IQ thì sẽ được vào vòng test nghiệp vụ nếu thấy khó khăn quá thì trước khi phỏng vấn mua sách liên quan đến các nghiệp vụ kế toán cơ bản, kế toán đại cương rồi giải mấy bài tập ở cuối nghe!!!!
    chúc thành công

Ít khi có bộ đề thi lắm bạn ah, tớ nghĩ tốt nhất bạn nên tham khảo kinh nghiệmcủa những người đi trước hoặc đang làm kế toán ở công ty viễn thông nào đó (không nhất thiết là phải của viettel, mạng khác cũng được) Tớ cũng có một đứa bạn làm kế toán bên viễn thông nó nói viễn thông có cách hạch toán riêng biệt và bộ tài khoản khác lắm bạn ah. Chúc bạn thành công nhé

Thi cử ở Viettel còn chặt chẽ hơn cả thi Đại Học bạn ơi, đề nào lọt ra được ngoài hic hic....

mai là em đi phỏng vấn bên viettel rùi, Anh chị nào đã từng làm hoặc phỏng vấn bên Viettel chia sẽ kinh nghiệm cho em với. em xin cảm ơn nhiều nhiều

Sao năm nay chưa thấy viettel thông báo tuyển dụng kế toán toàn quốc nhỉ, mọi người có thông tin gì không cho em biết với
    :dotphao::dotphao::dotphao::dotphao::dotphao::dotp hao::dotphao::dotphao::dotphao::dotphao::dotphao:

C ui cho e hỏi địa chỉ công ty của chị ở đâu vậy?

Đề thi kế toán dễ lắm, chủ yếu là mấy nghiệp vụ bên kế toán tài chính 1 thui. Nếu bạn là dân kế toán thì đừng lo khoản này. Mình cũng mới đi thi về.hi:sorrynha:. Chủ yếu là tiếng anh khó nòi ra thui!!híc

bạn thi ở đâu vậy, hôm ý bảo là 5/10 nếu ai đỗ thì gọi lại để thi tiếp, bây giờ chưa thấy gì chắc là trượt rùi. hic

Trích dẫn Gửi bởi namtuocrose1
    Đề thi kế toán dễ lắm, chủ yếu là mấy nghiệp vụ bên kế toán tài chính 1 thui. Nếu bạn là dân kế toán thì đừng lo khoản này. Mình cũng mới đi thi về.hi:sorrynha:. Chủ yếu là tiếng anh khó nòi ra thui!!híc

Cả nhà ơi, kế toán bên viettel thi vào tháng 9 đã có kết quả chưa vậy?chờ với đợi, sốt hết cả ruột.
    Mà thi chẳng thấy gmart hay IQ gì gì như các bạn nói, cũng chẳng cần qua vòng 1 mới đc phỏng vấn vòng 2. Ai đi thi vòng 1 chả đi thi vòng 2 hết cả đó thôi. có thấy loại ai đâu. Mà sao có bạn nào tháng 11 còn đi phỏng vấn vậy? vị trí gì vậy?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối