Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Kiểm soát lại dữ liệu kê khai thuế trước khi chuyển sang thực hiện ND 51

Mọi người có thể sử dụng công cụ này, download tại đây: C?ng ??ng Smartkey | Website c?a Cng ty C? ph?n ICEL T? v?n v ?o t?o | H? tr? & Nng cao n?ng l?c doanh nghi?p nh? v v?a Vi?t Nam để "dọn dẹp" lại toàn bộ lịch sử giao dịch, hóa đơn tài chính, dữ liệu kê khai thuế của Công ty mình trước khi chuyển sang thực hiện NĐ 51 bằng cách quét tự động với Smartkey M.S.T để loại bỏ và sử lý sớm hóa đơn bất hợp pháp trong hệ thống chứng từ kế toán từ 2006 đến 2010.

Ðề: Kiểm soát lại dữ liệu kê khai thuế trước khi chuyển sang thực hiện ND 51

Trích dẫn Gửi bởi thanh_fm85
    Mình cứ tưởng đâu là miễn phí thật ai ngờ té ra là cho dùng thử vài lần thôi hả.Mình có hình minh họa đây.

Còn hình nó biết đăng ký nũa.

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Mình cứ tưởng đâu là miễn phí thật ai ngờ té ra là cho dùng thử vài lần thôi hả.Mình có hình minh họa đây.

Còn hình nó biết đăng ký nũa.
    Xin lỗi! có lẽ Bạn chưa kịp tìm hiểu kỹ.
    + Thứ nhất: Phần mềm hoàn toàn không giới hạn về thời gian sử dụng các tiện ích tra cứu đơn MST, Số Hóa đơn và cảnh báo tự động dữ liệu HTKK, Excel. Chỉ giới hạn quyền khai thác dữ liệu bằng công văn của cơ quan Thuế trong năm 2010 đối với bản không phải trả phí.
    + Thứ hai: Thông báo trên xuất hiện để nhắc nhở về việc bạn có muốn đăng ký bản quyền cho phiên bản mình đang sử dụng hay không?
    Hy vọng bạn có thể sử dụng tốt những tính năng của giải pháp này phục vụ cho công việc của mình.