Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Học nghiệp vụ kế toán

Em hiện đang làm kế toán kho cho một công ty thương mại
    thế nhưng em chẳng muốn cứ thế mãi
    Em nghe nói mình nên đi học thêm ở những công ty hành nghề kế toán khoảng 1 triệu .Sau đó sẽ được giới thiệu việc làm tốt lắm

Vậy cho em hỏi các anh chị người ta nói như thế có đúng ko?

hay là bạn cũng sẽ được giới thiệu những công việc như những trung tâm giới thiệu việc mà hiện nay bị tẩy chay.

cảm ơn nhiều

Ðề: Học nghiệp vụ kế toán

Trích dẫn Gửi bởi vongthienso
    Em hiện đang làm kế toán kho cho một công ty thương mại
    thế nhưng em chẳng muốn cứ thế mãi
    Em nghe nói mình nên đi học thêm ở những công ty hành nghề kế toán khoảng 1 triệu .Sau đó sẽ được giới thiệu việc làm tốt lắm

Vậy cho em hỏi các anh chị người ta nói như thế có đúng ko?

hay là bạn cũng sẽ được giới thiệu những công việc như những trung tâm giới thiệu việc mà hiện nay bị tẩy chay.

cảm ơn nhiều
    Cũng tùy thôi bạn ạ, tốt nhất là bạn hỏi họ thật kỹ trước khi quyết định.

Hi vongthienso!
    ban ko can phai hoc, ma ban co the xin lam viec o 1 cong ty kiem toan, ban truoc het xin lam o bo phan dich vu ke toan (thu nhap se ko cao, nhung neu ban lam tot luong cung tam on day 2-3m khoi su), sau do tich luy kinh nghiem va kien thuc tu tu, moi truong do se dao tao ban tro thanh 1 kt vien gioi...... va co the phat trien len thanh kiem toan vien hoac gi .. gi nua..... tuy vao ban.... chuc ban may man
    than!
    Tcowboy

Trích dẫn Gửi bởi Tcowboy
    Hi vongthienso!
    ban ko can phai hoc, ma ban co the xin lam viec o 1 cong ty kiem toan, ban truoc het xin lam o bo phan dich vu ke toan (thu nhap se ko cao, nhung neu ban lam tot luong cung tam on day 2-3m khoi su), sau do tich luy kinh nghiem va kien thuc tu tu, moi truong do se dao tao ban tro thanh 1 kt vien gioi...... va co the phat trien len thanh kiem toan vien hoac gi .. gi nua..... tuy vao ban.... chuc ban may man
    than!
    Tcowboy
    Cảm ơn lời khuyên của tcowboy
    Nghe bạn nói như vậy chắc tcowboyla kiểm toán viên hay là kế toán chuyên nghiệp rồi
    The nhưng để xin vào công ty kiểm toán đâu phải dễ . không biết em nói có đúng không ?
    em đang nghĩ mình
    phải có cách nào đó chứ không thể làm kế toán kho mãi được .
    Chúc tcowboy gặp nhiều may mắn .
    ah tcowboy có biết ở đâu tuyển nhân viên như tcowboy nói giới thiệu giúp em với nha
    cảm ơn nhiều
    thienkhoi101t0@yahoo.com.vn
    01268096322
    rất vui được làm quên với tcowboy