Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Giúp mình chọn đề tài thực tập phù hợp

Mình xin thực tập ở "Nhà máy cấp thoát nước và xây dựng Quãng Ngãi".Hieen giờ mình chuẩn bị viết báo cáo thực tập nhưng phân vân chưa biết nên chọn đề tài gì.Chọn đề tài tính giá thành sản phẩm thì trùng với thèn bạn cùng thực tập nên ko được.Còn chọn đề tài tính lương thì nghe có người nói là đề tài đó dễ nên ko đạt điểm cao được.Ai có thể gợi ý cho mình đề tài nào khó 1 chút và phù hợp với công ty mình thực tập được ko?Mình xin cảm ơn nhiều

Ðề: Giúp mình chọn đề tài thực tập phù hợp

bạn có thể chọn đề tài về tài sản cố định cũng được bạn à
    chúc bạn thành công

Đề tài đó có thể đạt điểm cao ko bạn.mình chỉ sợ làm roài thì ko được đánh giá cao. Mấy bạn có thể giúp mình đề tài nào ngang với tính giá thành được ko

cái đó tuỳ thuột nhiều vào bài viết của bạn hơn
    theo mình thì ko có đề tài nào điểm thấp quan trọng là bạn viết báo cáo nhue thế nào

tình hình tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh.Đề tài này được ko bạn.Nếu được bạn có thể cho mình xin tài liệu tham khảo về vấn đề này ko

Trích dẫn Gửi bởi kiemcoiam
    tình hình tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh.Đề tài này được ko bạn.Nếu được bạn có thể cho mình xin tài liệu tham khảo về vấn đề này ko
    mình thấy đề tài này được đó, mình cũng là người ở quảng ngãi, nhưng có điều chưa bao giờ ra đó, mẫu tham khao thì mình có nhiều lắm bên nhiều lĩnh vực, tuy nhiên bên cấp thoát nước thì..

mình thấy đề tài này được đó, mình cũng là người ở quảng ngãi, nhưng có điều chưa bao giờ ra đó, mẫu tham khao thì mình có nhiều lắm bên nhiều lĩnh vực, tuy nhiên bên cấp thoát nước thì..
    Bạn có loại nào về tài sản cố định ko cho minh đi