Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 10 của 10

Phiếu tình trạng kinh doanh năm,bảng kê khai tổng hợp nhiệm vụ nộp ngân sách nhà nước,tờ khai xin ch

chào các anh,chị dân kế toán!

E dang làm báo cáo thuế thu nhập doanh nghiệp nhưng ngoài báo cáo thuế TNDN còn phải kê khai tổng hợp nhiệm vụ nộp ngân sách nhà nước và phiếu tình trang kinh doanh và bản tờ khai xin chuyển lỗ(vì cty e mới thành lập nên lỗ và dang xin chuyển lỗ).Vậy anh,chị nào có mẫu: PHIẾU TÌNH TRẠNG KINH DOANH NĂM,BẢNG KÊ KHAI TỔNG HỢP NHIỆM VỤ NỘP NGÂN SÁCH NHÀ NƯỚC,TỜ KHAI XIN CHUYỂN LỖ SANG NĂM SAU cho e với.gấp lắm

Gởi cho e qua điạ chỉ mail:thanhtanketoan.lotas@yahoo.com.vn

Cám ơn anh,chị dân kế toán nhiều!

Ðề: Phiếu tình trạng kinh doanh năm,bảng kê khai tổng hợp nhiệm vụ nộp ngân sách nhà nước,tờ khai xi

Trích dẫn Gửi bởi TINI031182
    chào các anh,chị dân kế toán!

E dang làm báo cáo thuế thu nhập doanh nghiệp nhưng ngoài báo cáo thuế TNDN còn phải kê khai tổng hợp nhiệm vụ nộp ngân sách nhà nước và phiếu tình trang kinh doanh và bản tờ khai xin chuyển lỗ(vì cty e mới thành lập nên lỗ và dang xin chuyển lỗ).Vậy anh,chị nào có mẫu: PHIẾU TÌNH TRẠNG KINH DOANH NĂM,BẢNG KÊ KHAI TỔNG HỢP NHIỆM VỤ NỘP NGÂN SÁCH NHÀ NƯỚC,TỜ KHAI XIN CHUYỂN LỖ SANG NĂM SAU cho e với.gấp lắm

Gởi cho e qua điạ chỉ mail:thanhtanketoan.lotas@yahoo.com.vn

Cám ơn anh,chị dân kế toán nhiều!
    Cái bảng màu xanh bạn giọ tên nó có đúng không, theo mình là báo cáo KQSXKD đấy chứ, nếu đúng thì tất cả các mẫu bạn cần đều có trong phần mềm HTKK, chỉ có bảng kê (màu đỏ) là không có, để mình gửi cho bạn sau.

Ðề: Phiếu tình trạng kinh doanh năm,bảng kê khai tổng hợp nhiệm vụ nộp ngân sách nhà nước,tờ khai xi

phiếu tình trạng KD đây

View attachment 1333

Phiếu đó nằm trong file theo link này nè!!:hi::hi::hi:
    http://www.7sao.vn/showthread.php?t=71

Trích dẫn Gửi bởi biennhohtx05
    Cái bảng màu xanh bạn giọ tên nó có đúng không, theo mình là báo cáo KQSXKD đấy chứ, nếu đúng thì tất cả các mẫu bạn cần đều có trong phần mềm HTKK, chỉ có bảng kê (màu đỏ) là không có, để mình gửi cho bạn sau.
    Mẫu "Phiếu tình trạng kinh doanh" và mẫu "Kết quả sản xuất kinh doanh" (KQSXKD) là 2 mẫu khác nhau mà bạn.

Rất cám ơn pttd2007 về mẫu phiếu tình trạng kinh doanh.Chúc pttd2007 ngày 8.3 đầy hạnh phúc.

Có ai giúp mình điền các chỉ tiêu trong phiếu tình trạng kinh doanh với, chi tieu o phần kết quả kinh doanh. Lầm đầu tiên mình làm báo cáo nên bối rối qua, Rất mong được giúp đỡ, Thanks nhìu!

Cảm ơn pttd2007 về phiếu tình trạng kinh doanh năm. Chúc cuối tuần vui vẻ

Chào mọi người
    Bạn nào có tờ khai tự quyết toán thuế TNCN, bảng thanh toán thuế và các khoản nộp NSNN năm không cho mình xin với. Cty mình đang làm quyết toán thuế để cổ phần hóa. Cảm ơn nhiều

Các anh chị cho em hỏi trong phần "CHI PHÍ SXKD TƯƠNG ỨNG" của phiếu tình trạng kinh doanh có phần " Nguyên liệu, hàng hóa" là mình có ghi số tiền giá vốn hàng bán vào không ạ!

sao em vao đường link nay hông được,,bị lỗi mất tiêu à