Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Ðề: Xin mẫu giấy tạm ứng lương

Trích dẫn Gửi bởi thuhienhb
    Cả nhà ơi ai có mẫu giấy tạm ứng lương không cho em xin với! mẫu số C33-BB càng tốt. Mọi người gửi vào mail cho em với: thuhien0109@gmail.com . Em xin cám ơn! Em đang cần gấp lắm ạ!:khoc:
    Bạn tham khảo mẫu này nhé

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
    Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
    -----------------------------

GIẤY ĐỀ NGHỊ TẠM ỨNG
    Ngày ....... tháng ....... năm 2010.
    Kính gửi: .................................................. ............................................
    Họ và tên người đề nghị: .................................................. ..............................................
    Bộ phận (hoặc địa chỉ): .................................................. ................................................
    Đề nghị cho tạm ứng số tiền: .................................................. .......................................
    (Viết bằng chữ): .................................................. .................................................. ..
    Lý do tạm ứng: .................................................. .................................................. ...........
    Thời hạn thanh toán: .................................................. .................................................. ..

Người đề nghị
    (Ký, họ tên) Kế toán trưởng
    (Ký, họ tên) Người duyệt
    (Ký, họ tên)