Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Mẫu đăng ký PP trích khấu hao TSCĐ

Ðề: Mẫu đăng ký PP trích khấu hao TSCĐ

Bạn nào có gửi luôn cho mình vào email: thanhthuyst@gmail.com với nhé.
    Cảm ơn nhiều.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Ah, có bạn nào có mẫu đăng ký kế hoạch tiền lương đầu năm không gửi luôn cho mình nhé. Đầu năm phải nộp nhiều báo cáo quá.
    Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn năm thì cũng làm theo mẫu báo cáo của từng tháng đúng không? Mình giờ phải kiêm cả kế toán thuế nữa nên thấy nhiều cái còn phải hỏỉ mọi người quá.

Ah, có bạn nào có mẫu đăng ký kế hoạch tiền lương đầu năm không gửi luôn cho mình nhé. Đầu năm phải nộp nhiều báo cáo quá.
    Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn năm thì cũng làm theo mẫu báo cáo của từng tháng đúng không? Mình giờ phải kiêm cả kế toán thuế nữa nên thấy nhiều cái còn phải hỏỉ mọi người quá.[/QUOTE]

1-mẫu đăng ký kế hoạch tiền lương đầu năm : theo mình bít mẫu này ko phải làm nữa bỏ rồi
    2-Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn năm làm theo mẫu báo cáo của từng tháng và quý chỉ sửa lại thành chữ năm là OK.

Trích dẫn Gửi bởi thuthuykt342
    2-Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn năm làm theo mẫu báo cáo của từng tháng và quý chỉ sửa lại thành chữ năm là OK.
    làm theo mẫu BC-29/HĐ nhé

Trích dẫn Gửi bởi pttd2007
    làm theo mẫu BC-29/HĐ nhé
    Ủa sao mọi năm cty mình vẫn làm báo cáo theo mẫu hàng tháng bình thường mà đâu thấy ai nói gì đâu.
    CÒn cái mẫu BC-29/HĐ như bạn nói bạn có không sao ko post lên cho mọi nguoi cung tham khảo đi?

Trích dẫn Gửi bởi thuthuykt342
    Ủa sao mọi năm cty mình vẫn làm báo cáo theo mẫu hàng tháng bình thường mà đâu thấy ai nói gì đâu.
    CÒn cái mẫu BC-29/HĐ như bạn nói bạn có không sao ko post lên cho mọi nguoi cung tham khảo đi?
    Các bạn tham khảo nhé!

Trích dẫn Gửi bởi thuyhang_191
    Bạn nào có gửi luôn cho mình vào email: thanhthuyst@gmail.com với nhé.
    Cảm ơn nhiều.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn năm thì cũng làm theo mẫu báo cáo của từng tháng đúng không? Mình giờ phải kiêm cả kế toán thuế nữa nên thấy nhiều cái còn phải hỏỉ mọi người quá.
    Bạn xem báo cáo sử dụng hoá đơn nhé

Chao cac Ban!
    Minh dang ky da lau nhung chua co bai gui, cac ban thong cam nhe vi minh moi lam ketoan duoc thoi gian thoi. minh cung hay vao Dien dan de tim hieu thong tin, co rat nhieu thong tin bo ich lam.Cam on cac ban o Dien dan nhieu nhieu!!!!!!!!
    Ah, mau dang ky PP trich khau hao TSCD co the cho minh xin duoc khong.xin sau de muon nen thieu hieu biet, cac ban thong cam nhe.

Bạn nào có mẫu đăng ký pp tính khấu hao TSCĐ gửi cho mình nhé
    Địa chỉ: huyenk5_82@yahoo.com.vn
    mình đang rất cần để đăng ký lên phòng thuế bạn ah. Mình cảm ơn nhiều nha

Mình đã gởi cho bạn huyenk5_82 rồi đó, bạn nhận được chưa. Nếu bạn nào cần mẫu đăng ký PP trích khấu hao TSCĐ thì gởi vào địa chỉ mail: senledn@yahoo.com.vn, mình sẽ gởi lại cho các bạn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối