Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Ðề: Mẫu hợp đồng vay von tin dụng ngân hàng

Bạn xin mẫu đó làm gì, nếu vay vốn, bạn vay ngân hàng nào thì cứ đến ngân hàng đó, họ sẽ cung cấp cho bạn, theo mình được biết thì một ngân hàng có một mẫu biểu đặc thù riêng, nhưng các nội dung thì giống nhau, có nhiều loại hợp đồng bạn a, mình cũng có nhưng do tính bảo mật nên không cho được vì mẫu này là của NH mình.

Mình không phải vay vốn mà là vì minh đang học môn nghiệp vụ thương mại cô kêu mình tìm mẫu hợp đồng tín dụng dề nộp bày đó nên mình muốn hỏi để xin đó mà. Nếu bạn có thì cho mình với nha ban!.
    hoặc gửi qua mail:
    Ngo.hongthao@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi ngohongthao
    Mình không phải vay vốn mà là vì minh đang học môn nghiệp vụ thương mại cô kêu mình tìm mẫu hợp đồng tín dụng dề nộp bày đó nên mình muốn hỏi để xin đó mà. Nếu bạn có thì cho mình với nha ban!.
    hoặc gửi qua mail:
    Ngo.hongthao@gmail.com
    Nếu tôi là bạn, tôi sẽ đến 1 ngân hàng nào đó để xin mẫu này, nhân tiện sẽ được nhân viên tín dụng hướng dẫn cho cách điền form cũng như được hướng dẫn thủ tục hoàn chỉnh để vay vốn cần phải có những gì, cách làm ra sao. Có như thế bạn sẽ rõ hơn là việc bạn chỉ xin mẫu để rồi sau đó chẳng biết phải làm gì với nó.