Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Mẫu thông báo điều chỉnh trên tờ khai thuế TNDN tạm tính và Quyết toán thuế?

mình mới nhận được thông báo điều chỉnh trên tờ khai thuế TNDN tạm tính và Quyết toán thuế TNMDn. trong thông báo điều chỉnh đó mình phải thêm chỉ tiêu vào nhưng hồi trước mình làm trên hỗ trợ kê khai nên bây giờ ko sửa được.ai có thể cho mình mẫu 2 tờ khai này được không/mình đnag cần gấp ví thứ 2 phải nộp rồi.cám ơn nha..gấp..

Ðề: tờ khai thuế thu nhập doanh nghiệp

Trích dẫn Gửi bởi cheng
    mình mới nhận được thông báo điều chỉnh trên tờ khai thuế TNDN tạm tính và Quyết toán thuế TNMDn. trong thông báo điều chỉnh đó mình phải thêm chỉ tiêu vào nhưng hồi trước mình làm trên hỗ trợ kê khai nên bây giờ ko sửa được.ai có thể cho mình mẫu 2 tờ khai này được không/mình đnag cần gấp ví thứ 2 phải nộp rồi.cám ơn nha..gấp..
    2 mẫu này nằm trên phần mềm khai thếu ấy, nếu tờ khai quý tư chưa giảm 30% thì khi làm tờ khai quyết toán ghi 2 dòng theo hướng dẫn TT03/2009 để giảm thuế TNDN phải nộp của quý 4/2008.

Ðề: Mẫu thông báo điều chỉnh trên tờ khai thuế TNDN tạm tính và Quyết toán thuế?

nhưng bạn ko thể thêm dòng đó vào trong HTKK được vì thế mihf mới cần mẫu ngoài để thêm các chỉ tiêu đó mà?bạn hiểu ko?bạn có thì gửi cho mình nha