Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Học hỏi kế toán sx và kế toán xây dựng!

Chào cả nhà!
    Mình đã có 2 năm kinh nghiệm làm ở vị trí kế toán tổng hợp cho DN thương mại.
    Nhưng mình lại ko có tý kn nào về kế toán sx và kế toán xây dựng.
    Mình cũng chỉ tìm đọc tài liệu và xem những bài ứng dụng trên mạng nhưng vẫn lung bung lắm.
    Có bạn nào có kn trong 2 lĩnh vực trên chỉ giúp mình với. Tại mình đang muốn tìm kiếm cơ hội mới ở 2 lĩnh vực trên.
    Hiện mình đang làm khu Minh Khai, HN
    Yahoo của mình: huongrung_1987cd
    Tks all!

Ðề: Học hỏi kế toán sx và kế toán xây dựng!

Bạn có câu hỏi nào thì cứ đặt ra, mọi người sẽ chia sẻ với bạn. Nói chung chuyển từ thương mại sang xây dựng sản xuất thì thời gian đầu cũng khá vất vả và đau đầu để làm quen. Nhưng sau 1 thời gian thì khả năng làm kế toán của bạn sẽ cải thiện hơn trước nhiều

Trích dẫn Gửi bởi thinhvd
    Bạn có câu hỏi nào thì cứ đặt ra, mọi người sẽ chia sẻ với bạn. Nói chung chuyển từ thương mại sang xây dựng sản xuất thì thời gian đầu cũng khá vất vả và đau đầu để làm quen. Nhưng sau 1 thời gian thì khả năng làm kế toán của bạn sẽ cải thiện hơn trước nhiều
    Tks bạn!
    nhưng thực sự mình chưa biết bắt đầu từ đâu nữa

em cung muốn học về kt san xuat và ke xay dung. bác nào biết chỗ dạy tốt chỉ em với.

em cung muốn học về kt san xuat và ke xay dung. bác nào biết chỗ dạy tốt chỉ em với.
    Cái này mỗi công ty sản xuất có đặc thù khác nhau, tiệp cận thực tế thì sẽ vỡ ra được nhiều hơn