Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Trợ giúp tìm trường liên thông đại học

Xin chào các anh chị. Em vừa tốt nghiệp ngành Kế toán - kiểm toán bậc cao đẳng. Giờ em muốn liên thông lên đại học mà học ngành Tài chính - Ngân hàng. Anh chị nào có biết trường nào có chương trình như vậy hướng dẫn cho em với. Em xin chân thành cảm ơn.

Ðề: Trợ giúp tìm trường liên thông đại học

Có gì trao đổi với anh qua yahoo nhé . . .

Trường cao dẳng kinh tế đối ngoại và trường đại học sài gòn dang bán hồ sơ đo. Mình cũng chuẩn bị nộp hồ so đây.

Mình thấy bạn mình thi trường Học viện Tài Chính với Kinh tế quốc dân cũng đều có thể học chuyển đổi ngành mà. Chỉ có điều học chuyển đổi ngành bạn phải thi 2 môn điều kiện, vượt qua kỳ thi đó mới được tham dự kỳ thi liên thông lên ngành đó. Cái này có thể tùy theo quy định của từng trường. Mà bạn hỏi trường ở Bắc, Trung hay Nam vậy? :lasao:

Trích dẫn Gửi bởi whitetigon_
    Mình thấy bạn mình thi trường Học viện Tài Chính với Kinh tế quốc dân cũng đều có thể học chuyển đổi ngành mà. Chỉ có điều học chuyển đổi ngành bạn phải thi 2 môn điều kiện, vượt qua kỳ thi đó mới được tham dự kỳ thi liên thông lên ngành đó. Cái này có thể tùy theo quy định của từng trường. Mà bạn hỏi trường ở Bắc, Trung hay Nam vậy? :lasao:
    Dạ em ở Tp.HCM[COLOR=Silver]

---------- Post added at 12:roile:

Bạn ơi,nếu bạn học trong Nam thì có nhiều trường cho bạn chọn lắm đó. Mình cũng đang tìm trường cho nhỏ em gái mình nè. Mình thấy bên Đại học Hoa Sen cũng đang tuyển sinh chương trình như bạn cần lắm đó. Bạn vào đây xem thử: Thng bo v/v T? ch?c L?p B? sung Ki?n th?c K? thi Tuy?n sinh lin thng C? ln ?H | TUYEN SINH

Trích dẫn Gửi bởi oceanic
    Dạ em ở Tp.HCM[COLOR=Silver]

---------- Post added at 12:roile:
    Sao lại sợ. Anh đang có dự án mở trường ĐH mà. ^^