Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chia sẻ thông tin ưu đãi học ACCA, CAT

Dear all,
    Mình đang muốn lập nhóm học ACCA để nhận được nhiều mức ưu đãi học phí.
    Nghe nói *********** đang sắp chiêu sinh 2 khóa học trong tháng 9 này với nhiều mức giảm giá học phí cho nhóm 3 người.
    Cụ thể: ACCA F2 khai giảng 18/9/2010( ưu đãi giảm đến 20%) và CAT T2 ( giảm 30% cho sinh viên) khai giảng ngày 23/9
    Bạn nào quan tâm đến thông tin này hoặc có nhu cầu học thì pm cho mình theo email: chuotcoibmt@zing.vn nha
    Hoặc nếu bạn chưa nắm rõ về thông tin này thì vào website http://www.CleverCFO.edu.vn/ để tham khảo thêm rùi email cho mình biết nhe
    Many thanks:kissanh:

Ðề: Chia sẻ thông tin ưu đãi học ACCA, CAT

Hi , chuotconbmt

Mình có gửi email cho bạn mà không thấy bạn hồi âm,Mình tham gia chung nhóm với bạn nhá,Vui lòng cho mình xin số điện thoại của bạn cho tiện liên lạc và thống nhất ngày đi đóng học phí nhá.Hình như đóng sớm còn được giảm thêm học phí nữa hay sao ấy.

Ðề: Chia sẻ thông tin ưu đãi học ACCA, CAT

Trích dẫn Gửi bởi longphung
    Hi , chuotconbmt

Mình có gửi email cho bạn mà không thấy bạn hồi âm,Mình tham gia chung nhóm với bạn nhá,Vui lòng cho mình xin số điện thoại của bạn cho tiện liên lạc và thống nhất ngày đi đóng học phí nhá.Hình như đóng sớm còn được giảm thêm học phí nữa hay sao ấy.
    HI bạn,
    Mình checkmail rùi mà đâu thấy email của bạn đâu. Bạn gửi lại cho mình đi or gọi cho mình theo số 0946 3536 79 nha:dangiuqua::dangiuqua::dangiuqua:
    Tks bạn

hội thảo CleverCFO vừa cho học miễn phí 1 môn nè, CleverCFO uy tín hơn

thấy pàkon hoang mang zu học phí quá, m chẳng tin lắm mấy giá ưu đãi , đã mất công học thì tốn kém 1 chút mà học chỗ uy tin vẫn hay hơn.

M có đăng ký tham dự hội thảo ACCA và CAT ở CleverCFO. Vừa có cho miễn phí học thử 1 môn , gia cũng mềm mà nó cũng uy tin trưoc jo. hehe vì m có đứa bạn vừa học bên đó xong nên biết thông tin ni, ai rảnh , muốn thử tìm hiểu thì cứ alo cho cô Trà bên đó, vì phải đăng ký trực tiếp mới được tham gia và học miễn phí được, số lượng có hạn lém.
    số cô đó đây nè 0938180027 , ai đi thì pm m đi chung cho vui hen ! 28/10/10 này đó.