Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chuyên đề TN kế toán lương và các khoản trích theo lương

Em chào các anh chị !
    Em là thành viên mới của diễn đàn nên rất mong nhận được sự giúp đỡ và chỉ bảo của các anh chị ah
    Em đang là sinh viên năm 4 hệ tại chức, khoa kế toán, trường ĐH KTQD. Hiện nay em đang làm chuyên đề thực tập TN "kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương" tại một công ty thương mại về sản xuất và gia công các sản phẩm bao bì (thùng cacton, bánh kẹo...) nhưng em chưa định hình được bài viết nên rất cần những bài mẫu để tham khảo. Vì thế có anh chị nào có bài mẫu hay tài liệu thì vui lòng gửi giúp em đến địa chỉ email "viet_hang86@yahoo.com.vn"
    Nhân tiện cho em hỏi công ty này có khoảng trên dưới 20 lao động thì có làm được đề tài này hay không hay phaỉ chọn đề tài khác ah?
    Em xin chân thàn cảm ơn!

Ðề: Chuyên đề TN kế toán lương và các khoản trích theo lương

mình cũng là sinh viên năm cuối chuẩn bị đi thực tập, đề tài này cũng khá hay đó, bạn có thể vào trang web này sau đó đăg ký thành viên rồi tìm những mẫu luận văn để tham khảo nha
    http://www.youtemplates.com/

Tặng mấy bạn tham khảo!

Anh Minh oi cho em hỏi anh có file chuyên đề Các khỏan thuế không? Gởi giúp em với.
    Mail em là:Thuyle911@gmail.com

sao không tải file đính kèm về được nhỉ?
    bạn ơi gửi cho mình xin một bản nhé.cảm on bạn rất nhiều.
    mail: nvlinh1988@gmail.com

Chào các anh chị
    Em là thành viên mới của diễn đàn, nên em mong các anh chị giúp đỡ em
    Hiện em đang rất cần các bài mẫu về đề tài mà em đang thực tập "kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương"
    Anh chị nào có bài mẫu xin gởi về địa chỉ mail " quansuquatmo_quynho@yahoo.com "
    Em cám ơn các anh chị

em dag lam chuyen de tot nghiep ma chua biet lam the nao kiem dc may bai thi toan la nam 2002 len cac so lieu thi ko con gan day nua.ma ko biet sua kieu j ca.co anh chi nao co ko gui cho em voi bai moi nhat nha qua mail:hangocbich90@gmail.com nhe.cam on anh chi rat nhieu

nghĩ ra mà làm thôi. giả sử số liệu là năm 2002 thì đã sao. cứ làm sao mà áp dụng chính sách lương + các khoản trích theo lương.... hiện hành là ok. Khi bảo vệ thầy cô chỉ hỏi những kiến thức You được học trên lớp và áp dụng trong chuyên đề của mình thế nào thôi chứ không để ý doanh nghiệp đó hoạt động ra sao đâu. Cái chính là làm để nhớ và bảo vệ được báo cáo của mình ý.