Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Ðề: Cần PM khai thuế P2D

Trích dẫn Gửi bởi cattien
    Em đang cần cái PM khai thuế P2D ngày xửa ngày xưa, pác nào có thì cho em xin với nhé, nếu có cả hướng dẫn dử dụng trước khi dùng thì càng tốt. Xin cảm ơn.
    Ku Cát download TẠI ĐÂY nhé

Trích dẫn Gửi bởi tiger2774
    Ở HCM nhưng chỉ có 1 số quận thôi em ơi.
    Hình như mới chỉ quận 1 thôi ạh, vì bạn bè em ở các quận khác chưa thấy ai bảo fải làm cả.
    Mà cho em hỏi, cái P2D đó có dòng "thông báo lỗi" là thông báo sao ạh? EM chưa hiểu rõ.
    Vì hình như khi kết chuyển dữ liệu từ excel, nếu dữ liệu sai thì phần mềm cũng vẫn nhận và không thông báo như bên 2.0 đúng không ạh?

Trích dẫn Gửi bởi Hoa Trên Đá
    Hình như mới chỉ quận 1 thôi ạh, vì bạn bè em ở các quận khác chưa thấy ai bảo fải làm cả.
    Mà cho em hỏi, cái P2D đó có dòng "thông báo lỗi" là thông báo sao ạh? EM chưa hiểu rõ.
    Vì hình như khi kết chuyển dữ liệu từ excel, nếu dữ liệu sai thì phần mềm cũng vẫn nhận và không thông báo như bên 2.0 đúng không ạh?
    Cái cột "thông báo lỗi" là để PM thông báo những lỗi, VD như ngày ko hợp lệ, MST ko đúng, ...nó cũng tương tự như cái 2.0 hiện nay nhưng bên 2.0 thì hiện lỗi ngay trên PM, còn cái P2D nó báo lỗi bên bảng kê

Trích dẫn Gửi bởi cattien
    Cái cột "thông báo lỗi" là để PM thông báo những lỗi, VD như ngày ko hợp lệ, MST ko đúng, ...nó cũng tương tự như cái 2.0 hiện nay nhưng bên 2.0 thì hiện lỗi ngay trên PM, còn cái P2D nó báo lỗi bên bảng kê
    EM cũng nghĩ như thế, nên khi làm em đã cố tình gõ sai cột MST của 1 tờ hoá đơn coi nó có báo lỗi gì k, thì nó chẳng thấy báo gì cả, vậy là sao?