Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

MÌNH CHIA TAY ANH NHÉ

Mình chia tay, anh nhé !

Chia tay rồI nên…

Anh đừng nhắn tin cho em nhé!

Vì nếu anh nhắn tin cho em e sẽ không thể không Reply lạI cho anh mà như thế em sẽ chẳng thể nào quên được anh.
    Em không muốn thế ! vì em sợ….sợ sẽ chẳng quên được anh …..
    Anh đừng chúc em ngủ ngon nhé!
    Vì nếu anh chúc em ngủ ngon đảm bảo rằng em sẽ chẳng thể nào ngủ ngon được vì em sẽ lại…sẽ lại… nhớ anh …nhớ anh đến mất ngủ mất thôi . Và rằng nếu em có ngủ được em sẽ lạI gặp anh trong giấc mơ !
    Em không muốn thế !!!
    Cũng đừng gọI cho em mỗI sáng thức dậy nhé !
    Vì em chỉ muốn ngủ mãi thôi! Em không muốn tỉnh giấc chút nào cả, vì em sợ giấc mơ biến mất và anh…anh sẽ không còn bên em nữa…..

Em không muốn thế !!!

Đừng nói vớI em những lờI yêu thương anh nhé !
    Em sẽ rất hạnh phúc nhưng tim em sẽ lạI nhói đau vì em biết, em không thể,không thể đón nhận sự yêu thương đó của anh .
    Em không muốn đau lòng lần nữa……….
    Anh đừng bao giờ buồn, đừng bao giờ đau lòng vì em, anh nhé !
    Vì anh buồn em không thể vui. Tim anh đau,trái tim em sẽ chảy máu!
    Cũng đừng bao giờ khóc vì em,anh nhé!
    Vì giờ đây em không thể để anh dựa vai em khóc nữa rồI!
    Em không muốn những lúc như thế anh chỉ có một mình! Em không muốn thế !
    Không có em,anh cũng đừng đi dạo ,đừng đi ăn,đừng ngồI buồn một mình anh nhé! Em không muốn anh cô đơn như thế đâu. Vì thế hãy đi bên cạnh một ngườI khác …… hơn em !

Nhưng …………….

Anh đừng đưa họ đến những nơi mình từng đến,từng đi anh nhé! Em muốn tất cả những nơi đó là kỉ niệm của riêng em…. Và anh……riêng chúng mình…mà thôi
    Đừng gọI họ bằng cái nickname đán yêu mà anh đặt riêng cho em ,anh nhé !em muốn chỉ cần nghe thấy tên đó nhìn thấy con vật đó anh chỉ nhớ đến một mình em thôi!
    Cũng đừng thay số điện thoạI của họ vào vị trí Speed dials của em trong máy điện thoạI của anh nhé! Em không muốn ai khác có thể thay vị trí đó của em trong ……lòng anh !
    Cũng đừng nói vớI họ những lờI yêu thương anh từng nói vớI em ,anh nhé! Em muốn những lờI đó chỉ giành riêng cho em……mình em mà thôi!

Mình chia tay, anh nhé !

Em trẻ con. Em rắc rốI !

Em ngốc nghếc. Em ích kỷ !

Em yếu đuốI. Em kém cỏI !

Yêu anh nhưng em lạI không đủ mạnh mẽ dũng cảm tự tin để đến vớI anh!
    Anh nói rằng”vớI anh em là số 1” và vớI em anh cũng có vị trí như thế! Nhưng anh ơi! Trước số 1 còn có số 0. em không thể sống hạnh phúc khi chỉ có số 1 mà không có số 0 ấy. Em không thể sống hạnh phúc khi không có gia đình anh ơi. Em không thể trái lạI cả gia đình để đến bên anh. Em không thể làm cho gia đình em đau lòng

. Vì thế …..xin lỗI anh!….em làm anh đau mất rồI !……..

( Anh ah...Em thuc su cung rat dau........)

(st)

Ðề: MÌNH CHIA TAY ANH NHÉ

Sao mà lại đau lòng thế khi đọc xong bày viết này, tâm sự PQ2412 giống mình thế.
    Mình đã khóc thật sự khi đọc xong bày này đấy.
    Đúng là cuộc sống này chẳng có gì là hoàn hảo nhỉ ?!
    Nhưng mình vẫn cầu mong rằng thế giới này sẽ không còn 1 ai như mình nữa, mọi người và tất cả chúng ta phải hạnh phúc và thật sự hạnh phúc sau này nhé!

em lại o thấy cảm động vì những lời chia tay của cô gái này.
    Ngược lại em thấy cô gái này rat ích kỷ.
    Cô ấy muốm chia tay nhưng lại o muốn có ng phụ nữ khác thay thế mình trong trái tim anh ta.Ẹm đồng ý là o đến nhưng nơi cũ nhung cô ấy mãi là số 1 trong anh ta thì ng con gái sau này voi anh ta sẽ lá gì va khi cô ấy biết sự thât cô ấy sẽ thê nào

Trích dẫn Gửi bởi pq2412
    Mình chia tay, anh nhé !

Chia tay rồI nên…

Anh nói rằng”vớI anh em là số 1” và vớI em anh cũng có vị trí như thế! Nhưng anh ơi! Trước số 1 còn có số 0. em không thể sống hạnh phúc khi chỉ có số 1 mà không có số 0 ấy.

(st)

huhuhuuu............. người yêu ngày xưa của tui cũng đã từng nói với tui câu nầy. giờ đây thì đơn côi. :cry7::khocdudoi:

Trích dẫn Gửi bởi pq2412

Không có em,anh cũng đừng đi dạo ,đừng đi ăn,đừng ngồI buồn một mình anh nhé! Em không muốn anh cô đơn như thế đâu. Vì thế hãy đi bên cạnh một ngườI khác …… hơn em !

Nhưng …………….

hóa ra, trong tình yêu ai cũng có 1 chút gì đó ích kỷ??:chuyengivay:

Nhưng thay thế, nó đã có cái luật của nó rồi - đó là luật thay thế!

TRUST ON!:lanlon:

hjx,vua chia tay ng iu xong ma doc may dong chu nay,pun chit di dc:thodai:...hoan canh cua minh hk giong nhu co gai do,vi ng iu minh da co ng khac thay the :dichoi:minh trc khi la minh noi loi chia tay:kingkong::kingkong:
    Đành thôi người hỡi chia tay là hết,người đi mới hay tim em còn iu,tình kia dang dở lúc ấy mới biết..chỉ riêng có em iu a ma thôi...người đi vì ai vì ai thế?trái tim của anh đã mang hình bóng khác,e mún trách a nhưng k0 đành...(nghe wen hk?đây là bài "Đành nói lời chia tay" của HAT đoá):kinhhoang:

mình cũng thật buồn khi đọc bài này
    sao cũng có nhiều người rơi vào hoàn cảnh như mình thế