Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Trời sinh chúng ta có...........

- Chúng ta sinh ra có hai mắt đằng trước thì chúng ta không nên luôn nhìn lại phía sau, mà là nhìn xem có gì đang đợi chúng ta ở phía trước.
    - Chúng ta sinh ra có hai tai: một tai bên phải, một tai bên trái để chúng ta nghe được từ hai phía, nghe được cả lời khen và lời chê.
    - Chúng ta sinh ra có mộ bộ não được giấu trong một hộp xương, dù chúng ta có nghèo về vật chất đến đâu, chúng ta vẫn giàu vì không ai lấy được những gì trong bộ não của chúng ta, những thứ ấy quý hơn vàng bạc, trang sức mà bạn có.
    - Chúng ta sinh ra có hai mắt, hai tay nhưng chỉ có một cái miệng. Hẳn bạn biết tại sao chứ? Vì miệng lưỡi là vũ khí sắc bén, có thể làm cho người khác cảm thấy yêu thương, hay thù ghét. Hãy nhớ: nói ít, nghe và quan sát nhiều hơn.
    - Chúng ta sinh ra chỉ có một trái tim, nằm sâu trong lồng ngực để nhắc nhở chúng ta hãy biết trân trọng và luôn luôn cho đi sự yêu thương từ sâu trong lòng mình....( sưu tầm)

Ðề: Trời sinh chúng ta có...........

chỉ có 1 cái miệng thôi mà 2 mắt, 2 tai, 2 tay, 2 chân còn nuôi muốn ko nổi, huống gì 2 cái miệng :hysterical:

Trích dẫn Gửi bởi pttd2007
    chỉ có 1 cái miệng thôi mà 2 mắt, 2 tai, 2 tay, 2 chân còn nuôi muốn ko nổi, huống gì 2 cái miệng :hysterical:
    Hixhi***, potay.com pttd, miễn bình loạn :banghead::banghead: hihihi :cheers1:

Trích dẫn Gửi bởi toctien
    Hixhi***, potay.com pttd, miễn bình loạn :banghead::banghead: hihihi :cheers1:
    sorry toctien nha, mình ko muốn làm mất cảm hứng của bạn đâu, mình chỉ đùa chút thôi.

sorry toctien nha, mình ko muốn làm mất cảm hứng của bạn đâu, mình chỉ đùa chút thôi.
    Hihi, thế hum nào mời tt và HĐT -BT đi en kem hay :cheers1: đi, là hết buồn liền àh hihiiiii...Mà pttd ở đâu jị? Thấy nick của bạn lâu rùi mà hok có nói chuyện nên hok biết :cheers1:

Hihi, thế hum nào mời tt và HĐT -BT đi en kem hay :cheers1: đi, là hết buồn liền àh hihiiiii...Mà pttd ở đâu jị? Thấy nick của bạn lâu rùi mà hok có nói chuyện nên hok biết :cheers1:
    mình ở quận Phú Nhuận, TP.HCM, tóc tiên ở Bình Thuận hả?

mình ở quận Phú Nhuận, TP.HCM, tóc tiên ở Bình Thuận hả?
    Uhm, TT đang ở Bình Thuận....Hẹn gặp pttd tại BT nha :cheers1:

tán tỉnh nè tt :dapghe: cho rớt chức nè:gun_bandana::hypo:

Trích dẫn Gửi bởi scorpion
    tán tỉnh nè tt :dapghe: cho rớt chức nè:gun_bandana::hypo:
    :confuse1:,em còn chưa kịp đòi anh cái đầu DVD về vụ mai mối mà còn oánh là seo thế :confuse1:.....:dapghe: Scorpion nè :banginvg1: hiihihi

:confuse1:,em còn chưa kịp đòi anh cái đầu DVD về vụ mai mối mà còn oánh là seo thế :confuse1:.....:dapghe: Scorpion nè :banginvg1: hiihihi
    Chị, sao lấy mỗi đầu DVD àh, bây giờ đầu DVD rẻ lắm. Lấy Laptop đi chị Ba, lấy Laptop còn được online và 8 trên dd nữa,:smilielol5: Anh Bò Cạp chờ đấy nhé, thành công còn phải ra PT :cheers1: nữa nè. Đúng hem chị TT?:hysterical:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối