Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Bạn đã biết tật xấu của đàn ông chưa?

Đọc bài "Nét xấu tìm ẩn trong con gái" mình thấy tự ái kinh khủng.
    Vì thế, bạn ơi: Bạn đã biết tật xuất của đàn ông chưa? Bạn nào chưa biết thì đọc nhé! Bạn nào biết rồi thì thêm vào những điều mà mình chưa biết được.

1. Vô cùng đãng trí:
    - Hay quên những điều cần phải nhớ: ngày sinh nhật của vợ, con, ngày cưới ( chỉ nhớ khi còn là bồ thôi!)
    - Tối uống say về nói năng lèm nhèm nhưng hôm sau được nhắc lại thì: "Anh có nói gì đâu!".
    - " Anh nhớ sửa cái vòi nước cho em nhé! " " Ừ, để anh sửa"
    Để miết, chỉ muốn qua nhờ anh hàng xóm sửa cho nhanh.
    2. Gia trưởng:
    - Có thể đi sớm về sớm thoải mái nhưng vợ về trễ một tý thì: " Đi gì mà đi lâu thế!"
    - Vợ nói chuyện điện thoại hơi lâu một tý thì: "Nói gì mà lắm thế!"
    3. Không có tính kiên nhẫn:
    - Chờ vợ đi chợ hơi lâu là nổi cáu, mặt một đống. Ghét không chịu được, chỉ muốn đi xe thồ về thôi.
    4. Trọng bạn, "khinh" vợ:
    Có kế hoạch chở vợ đi phố nhưng chợt có điện thoại gọi đi là có thể bỏ vợ, ba chân bốn cẳng phóng - sợ bạn mất lòng.
    5. Nhiều chuyện:
    Cứ nói phụ nữ nhiều chuyện chứ các bạn thử chứng kiến 1 cuộc nhậu của đàn ông xem. Ôi thôi thì đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, từ con kiến cho đến con voi.
    6. Bừa bãi:
    Vợ nghiễm nhiên trở thành nhân viên thu gom rác: đồ đạc đụng đâu bỏ đó.

Còn nhiều nhiều nữa nhưng mình chỉ khái quát như thế thôi. Các đấng nam nhi có thấy hình bóng mình trong đó không???

Ðề: Bạn đã biết tật xấu của đàn ông chưa?

tật xấu của con trai à? vô số kể ? hiiiiii có kể cả ngày cũng ko hết hehe

con trai cũng vô số các tật xấu

Con trai càng ngày càng củ chuối.

Trời các em không biết chứ. Bọn con trai như tụi anh có thêm tật nữa đấy, các em biết tật gì không.

Eo` ghê quá chị em phụ nu~ dạonayf lên mặt rùi hả:confuse1:Anh em đàn ông cũng không đến nõi như thế đâu nha:gun_bandana:

Trích dẫn Gửi bởi vansi200780
    Trời các em không biết chứ. Bọn con trai như tụi anh có thêm tật nữa đấy, các em biết tật gì không.
    Đãng trí, gia trưởng, bừa bãi, rượu chè + thuốc lá + lô đề (kô nghiện, ham mê hay nát quá là đc) thì kô vấn đề. Cơ mừh ghéc nhất khoản bồ bịk gái gú mấy bác ơi :banghead::banghead::gun_bandana::gun_bandana: Cái này thì kô thể chịu nổi :gun_bandana::gun_bandana::dapghe::dapghe:

10 tật xấu của con trai :Thích đấm là một. Thèm game là hai. Chây lười là ba. Ba hoa là bốn. Thô bạo là năm. Lăng nhăng là sáu. Trơ tráo là bảy. Phe phẩy là tám. Hám danh là chín. Bủn xỉn là mười: :dapghe:
    10 đức tính tốt của con gai':Thủy chung là một. Dịu ngọt là hai. Vui tươi là ba. Toan lo là bốn. Từ tốn là năm. Đoan trang là sáu. Chu đáo là bảy. Giỏi làm là tám. Tình cảm là chín. Thầm kính là mười.:hurray:

Trích dẫn Gửi bởi The End
    Đãng trí, gia trưởng, bừa bãi, rượu chè + thuốc lá + lô đề (kô nghiện, ham mê hay nát quá là đc) thì kô vấn đề. Cơ mừh ghéc nhất khoản bồ bịk gái gú mấy bác ơi :banghead::banghead::gun_bandana::gun_bandana: Cái này thì kô thể chịu nổi :gun_bandana::gun_bandana::dapghe::dapghe:
    Các em không biết thôi, đó là đức tính tốt đấy chứ không phải xấu đâu.Mấy em đi hỏi bọn đàn ông xem .

Cái khoản đỏ đó thì ít lắm, tuần mấy lần à

Trích dẫn Gửi bởi vansi200780
    Các em không biết thôi, đó là đức tính tốt đấy chứ không phải xấu đâu.Mấy em đi hỏi bọn đàn ông xem .

Cái khoản đỏ đó thì ít lắm, tuần mấy lần à
    Chí ít thì cũng có người nhận ra hình bóng mình trong đó. Thậm chí còn hơn nữa. Hehe...

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối