Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 11 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 198
    Ðề: Truyện ngắn có mỗi dấu sắc đọc xong - Chắc chắn thấy khát nước

Trích dẫn Gửi bởi bluename
    cóc chấm muối ớt á... ngon lắm đấy...tính bán cóc tốt đấy, các bác nếm nếu thấy đúng ý, nhớ đến quán tớ bán chén giúp nhé!
    tí chết, chén hết cóc nhớ tính vốn đấy..vốn liếng tớ ít lắm...nếu thiếu tớ lấy cái máy tính (láp tóp ý) thế số vốn thiếu, báo cáo các bác trước , lúc nói tớ có chứng cớ đấy nhé!

cóc chấm muối ớt á... ngon lắm đấy...tính bán cóc tốt đấy, các bác nếm nếu thấy đúng ý, nhớ đến quán tớ bán chén giúp nhé!
    mới tính bán thôi á thế í ới đến quán, tớ chén được chín trái đấy, nhớ í ới nếu bán cóc nhé

Trích dẫn Gửi bởi Ga Kabia
    mới tính bán thôi á thế í ới đến quán, tớ chén được chín trái đấy, nhớ í ới nếu bán cóc nhé
    chín trái ít quá, có bác chén đến chín chín (99) trái đấy! chén hết bác ấy tiếp bốn cái bánh rán lớn đó! nếu các bác muốn trúng số lớn cố gắng chén quá số bác ấy chén nhé! số lớn có bốn vé đến Úc đấy!

á á á á á á á á á á á ....................á á á á khát nước quá á á á á á . má ới má các bác chém thấy ớn qué !: Momong:: Momong:

chín trái ít quá, có bác chén đến chín chín (99) trái đấy! chén hết bác ấy tiếp bốn cái bánh rán lớn đó! nếu các bác muốn trúng số lớn cố gắng chén quá số bác ấy chén nhé! số lớn có bốn vé đến Úc đấy!
    Nói đến bánh rán, tớ mới được chén nhé, đến úc á, thích thế, chín chín trái cóc với bốn cái bánh rán lớn chén hết á, ngán lắm

Tối xuống các bác chém gió ác thế? Cứ nói đến cóc khiến tớ ứa nước miếng quá! Bác Blú cứ bán cóc nhé, tớ đến chén giúp với. Tớ tốt tướng lắm, đến chén giúp bác chắc bác bán khá lắm. Nếu bán cóc thấy thiếu nhớ bán ké mít nhé. Mít tớ rất khoái, chén hết trái lớn đấy. Tớ có mối bán mít tốt lắm, nếu thích tớ giúp kiếm mối nhé! Nếu bán tốt nhớ tới báo đáp tớ đấy!

Trích dẫn Gửi bởi Ga Kabia
    Nói đến bánh rán, tớ mới được chén nhé, đến úc á, thích thế, chín chín trái cóc với bốn cái bánh rán lớn chén hết á, ngán lắm
    Bác có dấu khác nhé! mấy chú ấy biết khiếp lắm đấy! bác chén bánh rán tốt á? Mấy cái đấy? Nếu chén hết chín chín trái cóc với bốn cái bánh rán lớn mới có tấm vé đến Úc , bác cố gắng hết sức chắc chắn thắng :thadieu:

Trích dẫn Gửi bởi Muỗm08
    Tối xuống các bác chém gió ác thế? Cứ nói đến cóc khiến tớ ứa nước miếng quá! Bác Blú cứ bán cóc nhé, tớ đến chén giúp với. Tớ tốt tướng lắm, đến chén giúp bác chắc bác bán khá lắm. Nếu bán cóc thấy thiếu nhớ bán ké mít nhé. Mít tớ rất khoái, chén hết trái lớn đấy. Tớ có mối bán mít tốt lắm, nếu thích tớ giúp kiếm mối nhé! Nếu bán tốt nhớ tới báo đáp tớ đấy!
    Bác tướng tốt thích thế! Nếu bác chén cóc với mít tớ bán đắt, tớ báo đáp bác mấy thúng chuối chín cho bác bán nhé!Mít thái tớ biết các bác thích lắm đấy! Biết bác tướng tốt tớ muốn bác giúp bán áo chống nắng đó, biếu bác vốn bốn bốn % nếu bác bán đắt, bác tính xúc tiến chứ? :tuyetvoi:

Tiếp kiến các bác thú quá…sáng tiếp nhé! Chúc các bác giấc tốt! )

Bác có dấu khác nhé! mấy chú ấy biết khiếp lắm đấy! bác chén bánh rán tốt á? Mấy cái đấy? Nếu chén hết chín chín trái cóc với bốn cái bánh rán lớn mới có tấm vé đến Úc , bác cố gắng hết sức chắc chắn thắng :thadieu:
    Ấy chết, bác Lý chớ đánh ít bé nhé.tớ chén bốn cái bánh oách lắm đấy, tớ cố gắng đến Úc chén bí bí quý có quý nhất thế giới.Ngán lắm, tớ chén khó hết chín chín trái cóc với bánh rán lắm, ói hết mất

Trang 11 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối