Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Phép thử

Phép thử

Bạn đã dùng phép thử để ...thử người yêu mình chưa????

Phép thử thông thường được dùng để khẳng định chắc chắn ẩn số mình vừa tìm được là chính xác.

- Có những phép thử giúp người ta tìm được những quyết định và lựa chọn đúng.
    - Có những phép thử làm tình bạn thêm gắn bó, thân thiết.
    - Lại có những phép thử giúp một người may mắn tìm ra được một nửa của đời mình.
    - Nhưng có những phép thử làm tình yêu đang mặn nồng trở nên dang dở, xa cách
    ...

Thế mới biết phép cái hại và cái lợi của phép thử lớn đến nhường nào. Đôi lúc phép thử không đơn thuần là kiểm tra tính đúng sai nữa. Và khi ấy phép thử xảy ra để rồi chủ nhân thực hiện nó lại nhận ra rằng chính mình đã... sai khi thực hiện phép thử.

Vậy nên, trong cuộc sống càng có ít phép thử càng tốt (theo suy nghĩ chủ quan)
    Vậy nên, cần sống thật với chính bản thân và chân thành với mọi người để khỏi phải trải qua một phép thử đúng sai nào.
    hophuong's blog

Ðề: Phép thử

:hmm: Mình cũng vừa thử một số người và biết rằng mình thử không sai :cuoiranuocmat:

Trích dẫn Gửi bởi Trâu_KT
    :hmm: Mình cũng vừa thử một số người và biết rằng mình thử không sai :cuoiranuocmat:
    Thử này :danhchetne:Thử này :danhchetne:Thử này :danhchetne::udau::udau::jfbq00191070412ahu0

Trích dẫn Gửi bởi hlphươnganh
    Thử này :danhchetne:Thử này :danhchetne:Thử này :danhchetne::udau::udau::jfbq00191070412ahu0
    :hmm: Thử xem cưng có phản ứng gì không y rằng oánh ngay :xinloinhe:

Trích dẫn Gửi bởi hlphươnganh
    Bạn đã dùng phép thử để ...thử người yêu mình chưa????

Phép thử thông thường được dùng để khẳng định chắc chắn ẩn số mình vừa tìm được là chính xác.

- Có những phép thử giúp người ta tìm được những quyết định và lựa chọn đúng.
    - Có những phép thử làm tình bạn thêm gắn bó, thân thiết.
    - Lại có những phép thử giúp một người may mắn tìm ra được một nửa của đời mình.
    - Nhưng có những phép thử làm tình yêu đang mặn nồng trở nên dang dở, xa cách
    ...

Thế mới biết phép cái hại và cái lợi của phép thử lớn đến nhường nào. Đôi lúc phép thử không đơn thuần là kiểm tra tính đúng sai nữa. Và khi ấy phép thử xảy ra để rồi chủ nhân thực hiện nó lại nhận ra rằng chính mình đã... sai khi thực hiện phép thử.

Vậy nên, trong cuộc sống càng có ít phép thử càng tốt (theo suy nghĩ chủ quan)
    Vậy nên, cần sống thật với chính bản thân và chân thành với mọi người để khỏi phải trải qua một phép thử đúng sai nào.
    hophuong's blog
    :dapghe: :dapghe:nghĩ lung tung nà:udau: chừa ná.

Thử nà :liengdep: :241: ::k5429592:Trâu chiên ròn nà,thử đê :tucao:

:hmm: Thử xem cưng có phản ứng gì không y rằng oánh ngay :xinloinhe:
    Thử này:danhchetne:, làm chị đang dán mắt vào màn hình bỗng dưng giật thót tim.. muốn chít quá...hic hic. Đúng hôm ở nhà 1 mình...:jfbq00191070412ahu0

.....................mình lộn chủ đề,,,,hheeheeeheheee

:demtien::demtien::demtien:

Mình không bao giờ thử người khác vì thiết nghĩ mình chỉ thử khi không đủ lòng tin vào người đó. Vậy bạn hãy trao lòng tin để không bao giờ thấy mỏi mệt, băn khoăn rằng mình đặt đúng nơi hay không? Thời gian đó bạn sẽ làm được nhiều việc khác, hiểu không và hơn hết là sức khoẻ của chính bạn nữa.

Nó nghĩ trong cuộc sống không phải cần dùng đến phép thử .Sau đêm qua Nó lại nhận ra 1 điều rằng:Chị vẫn luôn quan tâm và lo lắng cho Nó,vì Nó mà Chị đã không quản đường xá xa xôi,đêm đông lạnh buốt để đến bên Nó lúc Nó buồn,vì Nó mà chị đã làm những việc mà chưa bao giờ Chị làm,đến khi Chị biết Nó nói dối Chị nhưng Chị cũng không buồn không giận Nó vì Chị cũng hiểu rằng Nó làm như vậy là vì Chị,Nó không muốn Chị Nó phải khóc hằng đêm.Đó không phải là phép thử đúng hok,chỉ qua những chi tiết nhỏ trong cuộc sống chúng ta cũng có thể nhận ra ai chân thành,ai gian dối,ai là bạn,ai là bè. :xinloinhe::xinloinhe:

Trích dẫn Gửi bởi huyennana
    Nó nghĩ trong cuộc sống không phải cần dùng đến phép thử .Sau đêm qua Nó lại nhận ra 1 điều rằng:Chị vẫn luôn thương yêu Nó,vì Nó mà Chị đã không quản đường xá xa xôi,đêm đông lạnh buốt để đến bên Nó lúc Nó buồn,vì Nó mà chị đã làm những việc mà chưa bao giờ Chị làm,đến khi Chị biết Nó nói dối Chị nhưng Chị cũng không buồn không giận Nó vì Chị cũng hiểu rằng Nó làm như vậy là vì Chị,Nó không muốn Chị Nó phải khóc .Đó không phải là phép thử đúng hok,chỉ qua những chi tiết nhỏ trong cuộc sống chúng ta cũng có thể nhận ra ai chân thành,ai gian dối,ai là bạn,ai là bè. :xinloinhe::xinloinhe:
    Em thử chị xem chị ra sao, chị yêu em để biết tình cảm như thế nào/
    Phương anh+ huyền

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối