Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Giúp mình tải phần mềm kế toán

Các anh chị trong nghề ơi em muốn tải phần mềm kế toán misa về dùng thử nhưng khó quá không tải được họ cứ bắt đăng ký thông tin nhưng em chưa đi làm thì làm gì có thông tin ạ, anh chị nào có phần mềm kế toán misa cho gửi cho em với mail em là soinhovp@gmail.com cám ơn anh chị a

Ðề: Giúp mình tải phần mềm kế toán

Trích dẫn Gửi bởi soinho
    Các anh chị trong nghề ơi em muốn tải phần mềm kế toán misa về dùng thử nhưng khó quá không tải được họ cứ bắt đăng ký thông tin nhưng em chưa đi làm thì làm gì có thông tin ạ, anh chị nào có phần mềm kế toán misa cho gửi cho em với mail em là soinhovp@gmail.com cám ơn anh chị a
    Bạn có thể vào đây để tải về mà không cần đăng kí thông tin gì hết
    http://download1.misa.com.vn/misasoftware/misasme/misasme79_r06.rar
    or
    Xin t?i misa sme 7.9 - Cài ??t - C?ng ??ng MISA - MISA chuyn ph?n m?m k? ton online > Forum
    có link tải về
    sau khi tải về cài đặt xong nhớ vào khởi động server manager nhen ở start/ nhấn All Programs/ ******* nhấn vào cái hình chủ nhật có tam giác xanh rồi quay qua gốc màn hình bên tay phải gần ngày tháng năm. cick chuột phải vào cài hình vừa chọn và chọn start nhé,
    rồi bạn khởi động misa và dùng thôi. Hình như là ko có pass để đăng nhập nếu có gõ là " sa " nhé.
    Chúc thành công.