Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

có nên đi học kế toán thuế và kế toán máy k?

e đang là sv năm sau sẽ tốt nghiệp, e đang phân vân không biết có nên đi học chứng chỉ kế toán thuế và kế toán máy k. E cũng không biết nội dung của hai chứng chỉ ấy là mình sẽ được học cái gì và sau này ra có ứng dụng được cho công việc k, chi phí là bao nhiêu, thời gian học bao lâu. Nếu học thì nên học ở đâu?

mong các anh chị đi trước cho e một lời khuyên
    E xin chân thành cảm ơn

Ðề: có nên đi học kế toán thuế và kế toán máy k?

học kế toán thuế đi bạn à, Kế toán máy mình nghĩ ko cần thiết lắm. Học ở KTQD cũng ok học phí tầm 7-8 trăm thôi.

Trích dẫn Gửi bởi cuongdvc
    học kế toán thuế đi bạn à, Kế toán máy mình nghĩ ko cần thiết lắm. Học ở KTQD cũng ok học phí tầm 7-8 trăm thôi.
    đúng đó học về KT thuế đi, còn KT máy khi b đi học chắc chắn sẽ học 1 phân mềm đúng k, các phần mềm gần gần như nhau m tìm hiểu chút nưa là được mà, nếu như có đk b nên đi học, còn m lúc m đi học 2 phần mềm fast và misa giờ m đi làm chỉ dùng fast hjx

Trích dẫn Gửi bởi danghuong91
    e đang là sv năm sau sẽ tốt nghiệp, e đang phân vân không biết có nên đi học chứng chỉ kế toán thuế và kế toán máy k. E cũng không biết nội dung của hai chứng chỉ ấy là mình sẽ được học cái gì và sau này ra có ứng dụng được cho công việc k, chi phí là bao nhiêu, thời gian học bao lâu. Nếu học thì nên học ở đâu?

mong các anh chị đi trước cho e một lời khuyên
    E xin chân thành cảm ơn
    qua tớ học kế toán thuế học phí 300 cò.
    Phần mềm nếu học cả 2 misa+fast là 1.200 cò
    nếu học riêng 1 phần mềm là 1.000 cò 1 phần mềm nhá
    học đến khi thành thạo thì mới kết thúc khóa học nà!

đi học tất bạn à.đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn.học không bao giờ thừa bạn à.học ở đâu à?bạn thử đến trung tâm đức hà-Phòng 602 nhà CT1 tào nhà SUDICO khu đô thị Mỹ Đình-Sông Đà-Mễ Trì-HN học đi.ở đó học cũng được lắm bạn à.

em cần học kế toán thuế pm chị nhé, chị nhận dậy tại nhà 1 ng 1 lớp thui 200k e nhé