Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Các bạn ơi cho mình hỏi Thuế trực thu gồm những loại nào và gián thu gồm nhưng loại nào?

Ðề: Các bạn ơi cho mình hỏi Thuế trực thu gồm những loại nào và gián thu gồm nhưng loại nào?

theo mh
    thuế trực thu là các loại thuế sau : thuế tiêu dùng gồm có thuế xuất nhập khẩu,thuế tiêu thụ đặc biệt...
    thuế gián thu là các loịa thuế sau: thuế giá trị gia tăng,thuế tài nguyên.
    mh là thành viên mới có gì sai sót bạn giúp đỡ nha.
    ak,bạn cho mh hỏi muốn đăng bài lên để hỏi mọi ng nhưng mh k biết đăng ntn mà chỉ biết trả lời bài thôi,bạn giúp mh nha

Ðề: Các bạn ơi cho mình hỏi Thuế trực thu gồm những loại nào và gián thu gồm nhưng loại nào?

muốn đăng bài thì bạn vào 1 mục nào đó,ví dụ như góc học tập của sinh viên đi nha,xong nhìn bên góc phải có gửi đề tài mới đó bạn.

các các mục nhỏ như TGNH, THuế GTGT... định hỏi phần nào thì chọn mục đó, Vào đấy được, bên tay trái có phần " gửi đề tài mới ". thế là viết và đăng thôi

Trích dẫn Gửi bởi ủm xink
    theo mh
    thuế trực thu là các loại thuế sau : thuế tiêu dùng gồm có thuế xuất nhập khẩu,thuế tiêu thụ đặc biệt...
    thuế gián thu là các loịa thuế sau: thuế giá trị gia tăng,thuế tài nguyên.
    mh là thành viên mới có gì sai sót bạn giúp đỡ nha.
    ak,bạn cho mh hỏi muốn đăng bài lên để hỏi mọi ng nhưng mh k biết đăng ntn mà chỉ biết trả lời bài thôi,bạn giúp mh nha