Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

chuyên đề tốt nghiệp về giá thành xây lắp

Bà con dân kế toán làm ơn giúp mìnhh với. Mình đang hoàn tất chuyên đề tốt nghiệp về giá thành xây lắp. Mình muốn bà con danketoan có thể cho mình vài chuyên đề tham khảo được không?. Mình đã đi làm và hoàn chỉnh đại học. Thực tế công ty mình có ít vấn đề để viết lắm. rất mong bà con giúp đở. Nếu có thể xin gởi về mail : luirom83@yahoo.com
    cám ơn bà con rất nhiều.

Chào bạn,

Bạn có thể tham khảo các chuyên đề dưới đây về đề tài giá thành xây lắp nhé ! :hat:

Thank u verry much.

Cám ơn bạn cayman nhiều , that nhieu nha. bai tham khao nay tren trang ueh.edu va minh da co roi. Nhung thanks anyway.

nếu như bạn đã có đề cương chi tiết thì tốt rồi :biggrin:, vì như vậy là bạn đã biết viết về cái gì, quan trọng bây giờ là cách trình bày và phần giải quyết vấn đề. Theo mình thì mỗi đơn vị đều có thể có những điểm yếu cần khắc phục, nhất là khi bạn viết về chính công ty bạn thì càng tốt, bạn sẽ vừa hoàn tất bài luận vừa phục vụ cho công việc. :cheers2:

Để bà con giúp thêm, bạn nên nêu chi tiết những gì bạn đang viết và định viết thì cả nhà mới có ý kiến cho bạn được :grouphug: