Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Nhật kí mùa thu viết cho anh.

:hichic::hichic::hichic::hichic::hichic:
    "Nhật ký ghi chép tình trong đó

Có tình anh và cũng có tình em
    Có từng đêm cùng nhau nói chuyện
    Cảm nhận nhiều mà có hiểu dc bao nhiêu"

******:throb::throb::throb::throb::throb:*****
    nhật kí 20.09
    Đêm qua tớ nc rất nhiều vs người đó...cũng chẳng mong hiểu mình . Cái mình muốn là người đó sống vui vẻ hạnh phúc thôi. Khi iêu một người cái cảm giác sợ mất và đau cứ bám riết khiến mình ngột thở. Câu chuyện kể ấy giống như trong tiểu thuyết và chính mình là tác giả của cuốn tiểu thuyết đó...
    E luôn mong anh được hạnh phúc ...:quaylung::quaylung::quaylung:
    Mình viết nhật kí 21.09

Đêm qua mình tâm sự vs 1 người rất lâu. Mình đã nói ra điều khó nói nhất mà mình đã giấu từ rất lâu. Tâm trạng lúc ấy nói thật mình khó chịu quá, đã rất lâu rùi mình k có ai để tâm sự cả. Tâm trạng bức quá nhưng lúc nào cũng phải cười mà sống.
    a ạ. e biết nói ra những điều đó a sẽ đau lòng mất nhưng e k thể làm gì khác dc. E đã cố gắng để k làm tổn thương a.k muốn a vì e mà từ bỏ hp . E tệ lắm phải k anh? :hichic::hichic::hichic:
    Nhật kí ngày 22.09 :321:
    Cái cảm giác hờn ghen thấy khó chịu quá...mình đã nói để anh hạnh phúc bên người con gái khác , để a có sự lựa chọn...nhưng sao khi biết a đi chơi vs đứa con gái khác tâm trạng mình rất tệ...khó chịu ức chế. Nghe nhoi nhói lồng ngực chẳng lẽ mình ích kỉ vậy sao ?? Mình có tư cách gì giữ a lại bên e . bạn bè thì k dc, bạn gái càng k đúng...E thua thật rùi cái cảm giác nói là k nhớ k ghen ...mà vẫn cứ chờ cứ khó chịu. e quá rắc rối phải không a?hienghe:hienghe:hienghe:

Ðề: Nhật kí mùa thu viết cho anh.

E cảm nhận dc nỗi đau của e thì ta cũng sẽ đau k khac gì e...ta k thể nói cho e biết dc. Ta k muốn e lo lắng , e sống hạnh phúc nhé. Ta luôn theo sau e làm bình phong cho e. Ta luôn muốn thấy e cười...:kingkong:ho:ho::nuhon:
    Cho ta cơ hội nhé e.

làm gì làm ... đừng để cô ấy ghen ,,,,,,,,,,,,,,,

Vậy thì đừng nói làm sao cô ấy biết mà ghen dc ...........:lala::lala::lala::lala::lala::lala::la la::lala:

Trích dẫn Gửi bởi malanh2708
    làm gì làm ... đừng để cô ấy ghen ,,,,,,,,,,,,,,,

---------- Post added at 10:25 ---------- Previous post was at 10:24 ----------

:lasao::lasao::lasao::lasao::lasao::lasao::lasao:
    Who are you ???

Trích dẫn Gửi bởi lanhlung0709
    E cảm nhận dc nỗi đau của e thì ta cũng sẽ đau k khac gì e...ta k thể nói cho e biết dc. Ta k muốn e lo lắng , e sống hạnh phúc nhé. Ta luôn theo sau e làm bình phong cho e. Ta luôn muốn thấy e cười...:kingkong:ho:ho::nuhon:
    Cho ta cơ hội nhé e.

Trích dẫn Gửi bởi lanhlung0709
    Cho ta cơ hội nhé e.
    Em là thiên thần hay nàng tiên ^^ :danhphan::danhphan::danhphan:

Hỡi những người đang thất tình .... hãy đến với nhau để cùng hết thất tình
    Kaka vụ nầy đôi bên cùng có lợi , mọi người áp dụng nhanh kẻo hết phần :gatdau::091::091::091:

Em ké với nhé: Ngày 23/ 09/ 2013
    Ngày gặp nhau lần cuối đã xa... Ngày về chắc cũng ko gặp lại nhau nữa... Bình yên rồi nhưng... Hôm nay Em buồn...

Trích dẫn Gửi bởi Nhím Xù TH
    Ngày gặp nhau lần cuối đã xa... Ngày về chắc cũng ko gặp lại nhau nữa... Bình yên rồi nhưng... Hôm nay Em buồn...
    :301::301::301::301::301::301::301::301:

Trích dẫn Gửi bởi Nhím Xù TH
    Thời gian sẽ làm cho e cảm thấy bình yên thực sự

Mùa thu, thất tình. Sao nhiều người thất tình vậy tâ :sorrynha::danghi::danghi::danghi:

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối