Hi mọi ngườiiiiiiiiiii!!!!
Một người bạn của mình vừa cho biết vào ngày 22/10 này, HRVietnam phối hợp cùng Nestle tổ chức một Career Talk Show chủ đề “Financial Career”. Talk show về nghề Tài chính này sẽ có sự tham gia của những chuyên gia đến từ những tập đoàn hàng đầu như Intel, Nestle. Mình cảm thấy đây là một thông tin bổ ích giành cho những bạn đang làm trong ngành Tài chính bởi vì những hoạt động của nó rất thú vị. Nghe đâu là chúng ta sẽ được chia vào những nhóm thảo luận nhỏ, sau đó sẽ là phần thảo luận tập thể với chuyên gia.
Mình nghĩ đây là cơ hội tốt cho những ai muốn chia sẻ và học tập kinh nghiệm. Đồng thời cũng là dịp để dân Tài chính tụi mình giao lưu với nhau. Quá Ok đúng không?
Chương trình được tổ chức tại một quán café rất xinh đẹp, lại free nữa. Bởi vậy nên mình chia sẻ cho mọi người ở đây, ai rảnh thì đi hén ^^!
Mình đang rất-rất muốn đi. Nhưng lại sợ hổng ai đi cùng, hic hic, lên đó mà lớ ngớ thì bi kịch lắm! Nên mọi người đi cùng mình nhé, hihi!
P/s: Lúc nãy mình đã vô đăng ký vé, hi vọng sẽ được nhận vé sơm sớm chút, hehe!
(à, đây là link đăng ký vé, mọi người vô coi thử hen: Careertalkshow.hrvietnam.com)