Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Ðề: BẠN HÂM MỘ AI NHẤT TRONG DKT?

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Trong diễn đàn này, có rất nhiều thành viên triển vọng, tích cực,... Vậy người [you] hâm mộ nhất là ai?
    Danh sách người mình hâm mộ:
    1/[you]

2/meocung
    3/suynghidi
    Nào, mời [you] một ly :cheers1:

Trích dẫn Gửi bởi suynghidi
    1/[you]
    2/meocung
    3/suynghidi
    sao lại có người tự hâm mộ mình thế này???Choáng váng!!!

1/[you]

2/meocung
    3/suynghidi
    Cảm ơn bạn đã nói vậy. Mình thật hổ thẹn vì đang là thành viên mới toanh. Mình nhận 1 ly của bạn và cho phép mình mời bạn lại 2 ly. Zô Zô Zô để làm quen nhé.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    nhutinh chưa được quen nhiều nhưng người mà nhutinh đang để ý là suynghidi, tohoa, huuthoai

Hông biết có ai hâm mộ mình hông ta?:confuse1:

1/[you]

2/meocung
    3/suynghidi
    Hâm mộ nè, :dapghe::dapghe:, cái tội dùng code nè :banginvg1:, ẹc ẹc tự mình hâm mộ mình nữa mới ghê chứ, :smilielol5::happy3:

Trích dẫn Gửi bởi nhutinh
    Cảm ơn bạn đã nói vậy. Mình thật hổ thẹn vì đang là thành viên mới toanh. Mình nhận 1 ly của bạn và cho phép mình mời bạn lại 2 ly. Zô Zô Zô để làm quen nhé.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    nhutinh chưa được quen nhiều nhưng người mà nhutinh đang để ý là suynghidi, tohoa, huuthoai
    sao bạn lại để ý đến mình vậy? Mình có sức hấp dẫn nào chẳng???:hypo:

Trích dẫn Gửi bởi thanhdiep
    Hông biết có ai hâm mộ mình hông ta?:confuse1:
    Bà cô thì ai thèm hâm mộ chứ? HIHI Nói vậy chứ em cũng rất quan tâm đến chị thanhdiep đó! HEHE.Hội viên triển vọng cơ mà!!!:hypo:

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    sao bạn lại để ý đến mình vậy? Mình có sức hấp dẫn nào chẳng???:hypo:

Bà cô thì ai thèm hâm mộ chứ? HIHI Nói vậy chứ em cũng rất quan tâm đến chị thanhdiep đó! HEHE.Hội viên triển vọng cơ mà!!!:hypo:
    Vì bạn có cái avatar ấn tượng : Full house tức là có đầy nhà, tớ đang tìm nhà trọ nè tớ hâm mộ bạn nhất :smilielol5::cheers1:

[IMG]http://**************/forum/image.php?u=14849&dateline=1217048660[/IMG]​

Trích dẫn Gửi bởi Dragon489
    Vì bạn có cái avatar ấn tượng : Full house tức là có đầy nhà, tớ đang tìm nhà trọ nè tớ hâm mộ bạn nhất :smilielol5::cheers1:
    Dragon cơ hội thật đấy! Tớ cũng rất hâm mộ Dragon vì Dragon có nơi ở rất chi ấn tượng!!!:hysterical:

Trong DKT mình ấn tượng với nhiều người lắm. Về phía các girl thì nổi bật lên là 3 cô Hoatinhyeu, cobemuadong và tohoa với những câu chuyện, thông điêp về tình bạn, tình yêu rất tình cảm, lãng mạn và mơ mộng nữa. Amateur thì nhí nhố, đáng yêu, hay nghĩ ra nhiều trò vui. Còn về các boy thì có anh Phong2v, namtuoc , vansi (anh này mình nghĩ là người sống rất tình cảm đó). Dù chưa gặp bao giờ nhưng qua các bài viết của họ mình thấy quý mến! Anh Rồng thì vui tính, rất nhiệt tình trả lời các thắc mắc của mọi người. Còn những người bạn như banglc, tuongvi_lc, thanhson25, linhle thì khỏi phải bàn, nhỉ? Cuối cùng người mà mình thấy ấn tượng nhất là sangmon83, nếu mình là boy thì ... mình yêu bạn này luôn. Hihi, thiệt đó, sangmon rất cả tính. Còn nói về lý do vì sao quý, vì sao mến thì ko có. Chỉ đơn giản là cảm nhận của riêng mình thôi ít nhất là qua những gì họ thể hiện trên diễn đàn này.