Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

ĐÂU LÀ ĐIỂM MẠNH , ĐIỂM YẾU CỦA BẠN

Mọi người chắc ai cũng có tính cách khác nhau,ai cũng điều có ưu và nhược điểm đúng không, vậy thì bạn hảy chia sẽ với mình và dân nhà kế với chứ???
    Mình xin mạn phép khởi đầu nhá:
    Ưu của mình là: Không ngại đối đầu với thử thách.
    Nhược : Rất tham vọng nên không mấy được tận hưởng cảm giác bình yên. yêu mãnh liệt và rất dễ ảnh hưởng bởi tình cảm.

Ðề: ĐÂU LÀ ĐIỂM MẠNH , ĐIỂM YẾU CỦA BẠN

Trích dẫn Gửi bởi ngoisao2618
    Mọi người chắc ai cũng có tính cách khác nhau,ai cũng điều có ưu và nhược điểm đúng không, vậy thì bạn hảy chia sẽ với mình và dân nhà kế với chứ???
    Mình xin mạn phép khởi đầu nhá:
    Ưu của mình là: Không ngại đối đầu với thử thách.
    Nhược : Rất tham vọng nên không mấy được tận hưởng cảm giác bình yên. yêu mãnh liệt và rất dễ ảnh hưởng bởi tình cảm.
    Yêu mãnh liệt đấy là điểm mạnh chứ đâu phải là điểm yếu

Trích dẫn Gửi bởi stylehv78
    Yêu mãnh liệt đấy là điểm mạnh chứ đâu phải là điểm yếu
    hiii thì yêu mảnh liệt mới bị ảnh hưởng tới bản thân nè,mà sao anh Ngựa hoang không nêu ra nhược , ưu của minh đi chứ??:matdeu:

Điểm mạnh của chuối..ăn bám, sống nhờ..
    Điểm yếu cũng là như vậy..hix:thodai:

:kungfu: Mình hả các bạn thử xem mình có ưu điểm gì chứ??
    Mình thì nhỏ con thế này thì không có ưu điểm gì cả
    Còn nhược điểm thì nhiều lắm: có thể uống cà fe và hút thuốc cả ngày mà không chán, và thích một cuộc sống bình yên như cảm nhận của mọi người.:ngaytho:.........

Điểm mạnh của mình nó nói nhiều.
    Điểm yếu của mình nói nhiều quá không ai hiểu mình nói gì.

cùng share với dân kế ha, vì mình cũng đang buồn, vì ưu điểm của mình đây. cac Bác giúp với
    Ưu: làm việc nhiệt tình, năng động, luôn có trách nhiệm & hiệu quả.
    Nhược điểm: không thích va chạm với mọi người, vì quan điểm của minh va chạm thì bản thân của mình cũng kô sướng ích gì. nên ko thích va chạm, đụng độ. tuy nhiên vẫn phải sảy ra. cụ thể là:mình (KT tổng hợp) thì làm việc trực tiếp với sếp (KTtrưởng), sếp mình đưa thêm công việc cho mình, nên sếp mình bảo mình giao việc bớt cho NV khác (người đó lớn tuổi hơn minh,vào sau minh, & làm thay thế minh thai sản) thế mà khi giao thì người ấy ko đồng ý, trong khi đó công việc mình rất nhiều. mình tức lắm,ko làm được gì, vì người đó lớn tuổi hơn.ông sếp mình cũng hỏi có vấn đề gì ko, mình đã nói rõ cô ta ko chịu làm...vì đk nên ông sếp bảo mình đợi vài tháng nữa sẽ cụ thể hơn. trong lúc này cô ấy ko nhìn,nói chuyện với mình....bực mình quá. đểm yếu của mình là thế, nhiều lúc muốn xem là "liệt sĩ" nhưng ma ko được, ngồi cùng phòng mà. ghét ghê đó, giúp minh cách giải quyết ha. xin cảm ơn đã lắng nghe.

Điểm mạnh của R :thẳng tính
    Điểm yếu : thẳng tính

Trích dẫn Gửi bởi guanglian
    cùng share với dân kế ha, vì mình cũng đang buồn, vì ưu điểm của mình đây. cac Bác giúp với
    Ưu: làm việc nhiệt tình, năng động, luôn có trách nhiệm & hiệu quả.
    Nhược điểm: không thích va chạm với mọi người, vì quan điểm của minh va chạm thì bản thân của mình cũng kô sướng ích gì. nên ko thích va chạm, đụng độ. tuy nhiên vẫn phải sảy ra. cụ thể là:mình (KT tổng hợp) thì làm việc trực tiếp với sếp (KTtrưởng), sếp mình đưa thêm công việc cho mình, nên sếp mình bảo mình giao việc bớt cho NV khác (người đó lớn tuổi hơn minh,vào sau minh, & làm thay thế minh thai sản) thế mà khi giao thì người ấy ko đồng ý, trong khi đó công việc mình rất nhiều. mình tức lắm,ko làm được gì, vì người đó lớn tuổi hơn.ông sếp mình cũng hỏi có vấn đề gì ko, mình đã nói rõ cô ta ko chịu làm...vì đk nên ông sếp bảo mình đợi vài tháng nữa sẽ cụ thể hơn. trong lúc này cô ấy ko nhìn,nói chuyện với mình....bực mình quá. đểm yếu của mình là thế, nhiều lúc muốn xem là "liệt sĩ" nhưng ma ko được, ngồi cùng phòng mà. ghét ghê đó, giúp minh cách giải quyết ha. xin cảm ơn đã lắng nghe.
    hic bạn ơi bạn là Nam hả , con gái và Phụ nữ nói chung thì rất ưa chịu ngọt , bạn cứ ngọt vài câu đi , hii vì lớn tuổi hơn bạn mà, sau này khi đã nghe bạn rùi tha hồ bạn sai vặt tiếp mà, mà chắc do mới vào làm nên công việc chưa phân công cụ thể đó mà , chắc sao này ai làm việc nấy và không có chuyện ngồi không hưởng lương đâu bạn ah.:gatdau:

công việc thì mình (phụ nữ) ko phụ thuôc cô ấy đâu, nhưng minh bực mình khi cô ấy im lặng, ko nói chuyện với mình, bực lắm. người lớn tuổi hơn mình mà thế ấy. bực quá