Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 116
    Cô mình cũng bị u xơ không biết lấy chồng thì có con được không nữa. Mỗi lần có kinh nguyệt là bị đau bụng và rong kinh kiếp lắm.

Hiện tại trên thị trường có sản phẩm Nga Phụ Khang mình thấy nhiều người sử dụng cũng tốt đó bạn. Nếu kích thước nhỏ có thể tiêu đi được. Bạn tham khảo sử dụng xem nhé

Bạn bị nhân xơ thì nên ăn các loại đâu hay các loại rau xanh rất tốt cho sức khỏe. Nên đi khám định kỳ để theo dõi tình trạng sức khỏe bạn nhé chứ chuyện khác bạn nên để sang một bên để điều trị bệnh cho tốt.

Con bạn mình cũng vừa bị người yêu đá. Các bạn trẻ bây giờ cứ không thích là bỏ. Bạn nào mà yếu lòng thì nghe mệt đó

đàn ông bây giờ nhiều người đểu lắm nên cứ phải tìm hiểu cho kỹ không lấy về lại khổ cả đời. Bạn là còn may mắn đó. Thui cố gắng chữa cho khỏi bệnh đã bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi keobeo247
    đàn ông bây giờ nhiều người đểu lắm nên cứ phải tìm hiểu cho kỹ không lấy về lại khổ cả đời. Bạn là còn may mắn đó. Thui cố gắng chữa cho khỏi bệnh đã bạn ạ.
    cả hai giới không ai hơn ai đâu nên đừng đề cập.
    mong bạn kia mau khỏi bệnh thế thôi...

Tất nhiên thì con gái hay con trai ai cũng có người tốt và người xấu mà. Chúc cho bạn nhanh khỏi bệnh nhé

Bạn mình đang yêu một anh giờ phát hiện ra u xơ tử cung. Nhưng giờ không biết là có nên nói cho người yêu biết không vì cũng sợ lại bị bỏ giống như bạn đó

Tốt nhất thì bạn cứ nói ra. Để xem thái độ anh ấy thế nào Có quan tâm lo lắng cho bạn không hay lại bị đá như thế thì thương lắm. Chúc cho bạn nhanh khỏe nhé

có sản phẩm Nga Phụ Khang thấy cô mình bị u xơ sử dụng hiệu quả lắm. Kích thước khối u cũng giảm rõ rệt. Bạn sử dụng đi nhé

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 CuốiCuối