Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Bạn nghĩ sao về vấn đề nhuộm tóc ở nữ giới

Mình thì thấy bình thường miễn sao là dễ nhìn và đừng quá lố lăng, quá nỗi bật là được. còn các bạn, các bạn nghĩ sao về vấn đề này???

đẹp thì nhuộm thôi, mỗi tội tóc bị yếu hơn thui, :v

mái tóc là thế mạnh của người con gái đấy,,,mỗi người có một sở thik riêng thôi, vs tùy dáng người :giggle:

So với mái tóc đen truyền thống mình thâdy nhuộm tóc nếu biết chọn màu thì sẽ trông đẹp và trẻ trung hơn nhưng tại sao thế hệ cha mẹ mình lại ko thích. Lại kêu là ăn chơi. Nói bóng gió cho nghe mà vẫn làm thì là ko tôn trọng ng lớn. Buòin ghê. Làm cho bản thân đẹp hơn 1 chút mà cũng bị cấm

bố mẹ bạn bao nhiêu tuổi vậy? bme mình 60 mà vẫn bảo nhuộm đẹp nhuộm cho trẻ trung

dùng chiến thuật chút, , , lúc đầu thì nhuộm mái thôi,,,rồi nhộm den lại rồi tới đuôi tóc,,, rồi từ từ ông bà già quen rồi muốn nhuộm sao thi nhuôm muốn uống sao thi uống

Nhuộm đuê, Leo thích phụ nữ nhuộm tóc màu hung. Nhìn đẹp, vừa chút gì đó hiền hiền, vừa chút gì đó dữ dữ. Nói chung là dễ làm xiu lòng mấy anh lắm

Trích dẫn Gửi bởi Leona2502`
    Nhuộm đuê, Leo thích phụ nữ nhuộm tóc màu hung. Nhìn đẹp, vừa chút gì đó hiền hiền, vừa chút gì đó dữ dữ. Nói chung là dễ làm xiu lòng mấy anh lắm
    để về xem lại tóc bé nâu :ammuu:

Trích dẫn Gửi bởi nhatrang 123
    để về xem lại tóc bé nâu :ammuu:
    Sặc....Nâu thì liên quan gì tới vấn đề này nhỏ. Đấy là điểm chung của hầu hết đàn ông. Đều thích phụ nữ tóc màu hung. haiza...

Là bố mẹ chồng tương lai của mình thôi. Ông bà mới có <55 thôi. Chưa gì mà đã quản cách ăn mặc, sở thích cá nhân. Tác phong, lời ăn tiếng nói, cách cư xử của mình rồi. Ôi, mình lo lắng quá. Ko biết sau này sẽ ra sao mà tự nghĩ mình đâu phải là đứa đua đòi ăn chơi đâu

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối