Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 47

Kóa 1 sự rung động nhẹ hì hì

"Từ ngày c làm bạn của tôi :
    (~_~") Thể xác :
    + tôi bận hơn ( lúc nào cũng cầm điện thoai nt cho ban , lên face vào face của bạn nghe ngóng thông tin like nhìu hơn,comment nhìu hơn, nói chiện với trâm nhìu hơn về bạn, ..1..).
    + tôi tắm trễ hơn ( bận nt , nói chuyện với bạn,..2..)
    + tôi mệt mỏi ( vì thức khya hơn nt cho bạn, sáng dây sớm đọc tn bạn gửi cho tôi,..3..)
    + tôi thường xuyên mất ngủ ( suy nghĩ linh tinh, viễn vông về bạn,..4..)
    + tôi chau chút bản thân ( khi gặp bạn tôi mún để lại ấn tượng tốt trong bạn,..5..)

(~_~") + Tâm hồn:
    - đầu óc tôi rất mệt ( suy nghĩ nhìu hơn, hay nghĩ linh tinh về bạn,..6..) - tôi hay tự kỷ ( khi ở 1 mình suy nghỉ nhưng điều về bạn tôi lại bật cười, như ng điên vậy!..7.. )
    - tôi mất tự tin ( một mình suy nghĩ về bạn, tôi sợ mất bạn, bạn chạy mất, sợ bạn ko thjck cách nc của tôi, sợ một anh chàng nào đó cướp mất bạn khỏi tôi, ....8...)
    - tôi nói nhảm nhìu hơn ( tình trạng khìn khìn tôi xuất hiện nhìu hơn, tính trẻ con cũng xuất hiện khá dày, ..9...)
    -tôi nói xao ( vì mún bạn vui tôi đã xao tôi đã gặp ác mộng là bạn đã ăn hết thức ăn cũa tôi,..10...)
    - tự trách mình ( đôi khi tôi tự hỏi mình đã làm gì sai với bạn ko?, có làm gi khiến bạn phiền ko?..11... )
    - tôi mún mình trưởng thành hơn ( tôi đã có hứng thú làm việc khi nhận đc lời chúc của bạn vào mỗi ngày,...12..! tôi mong mình lương cao và tự nuôi sống đc bản thân tôi lo lắng cho tương lai,..13..)

=====>> từ ngày làm bạn với c thể xác và tâm hồn tôi ko kiểm soát đc, khi c làm bạn tôi thấy quá mệt mỏi, lun lo lắng chờ đợi tn của ai đó , sợ nọ sợ kia, ....14... tôi ko mún làm bạn nữa,..15.... " mình đừng làm bạn nữa"!...16... tôi đã suy nghĩ rất kỹ khi nói ra những điều này!...17... (~_~")!...18... xloi vì tôi chịu ko nổi nữa rùi, , đã tới lúc tôi phải nói ra!..19.. đừng nghĩ tôi là bạn nữa nhé!..20.. (~_~")!. hjx~hjx~ .....21.... ..22........ ("~_~)......(^_^")!...... hjx~hjx~!..............

Hãy ghép số thứ thự vào để hiểu hơn nhé!....

1 nhưng tôi cảm thấy vui khi làm điều đó
    2 ồh!. là tôi tự nguyện mà, tôi cho rằng việc nt cho ban là điều trc tiên nên làm, tôi vui mà!...
    3 tuy mệt mỏi nhưng tôi thích nt cho bạn và nếu bạn mà ko nt với tôi nữa tôi càng mệt mỏi hơn!. tôi cũng vui mà!.
    4 ah!. chắc tại vì bạn quá đẹp chăng, mà chắc cũng tại vì tôi thjck ng đẹp, tôi đã lỡ thjck bạn mất rùi!.
    5 ừa!. cái này tôi có thể nói là tôi mún tao ấn tượng với bạn, tôi đã làm mình đẹp nhất có thể trong lần gap đầu tiên, hoàn toàn tự nguyện tôi vui khi làm điều đó!.
    6 vì tui sợ mất bạn , tui mún bạn đừng để ý tới ai khác ngoài tôi, tôi tự nguyện mà!.
    7 ah!. bạn biết ko những lúc bật cười là những lúc tôi rất vui đó, lúc đó bạn là niềm vui của tui, tôi ước mình có thể cùng nắm tay bạn đi trên đường, dao phố!....
    8 vi khi thick một người ai mà chẳng vậy , như vậy có nghĩa tôi hoàn toàn bình thường, tình cảm tôi dành cho bạn cũng chân thật đó chứ!. hjhj
    9 àh!. tính cách tôi vẫn như thế, chỉ là khi thick bạn tôi bị nhìu hơn thui!.
    10 hihi!. toi thjck nói xao như vậy , nếu làm bạn vui tôi sẽ nói xao nữa, vì bạn vui tui cũng thấy vui!.
    11 tự trách mình ưh!. điều đó nó giúp tôi nhận ra lỗi lầm của tui,và tôi sợ gây ra lỗi lầm cho bạn, sợ làm bạn buồn!..... cái này tôi tự nguyện àh!.
    12 khi nhận đc lời chúc của bạn tôi sướng điên lên ấy, tôi mún ngày nào cũng đc như vậy!.
    13 của Gia đình tôi và của bạn và tôi!. Tôi lớn rùi mà!.
    14 dấu hiệu cho bít tôi thich bạn rùi đoá,
    15 hãy làm ng yêu tôi nha!. vì tôi yêu bạn nên
    16 chúng ta hãy tiến xa hơn làm ng yêu tôi nha
    17 tôi yeu em
    18 tôi đã để trong long, không thể giấu đc nữa
    19 tôi yêu em
    20 hay làm ng yêu cua tôi , và sớm sớm về nhà tôi chơi!.
    21 đồng ý nha c ,
    22 tuy thời gian ngắn nhưng v nghĩ đã đủ để nói la “ v thich c, chắc yêu c rùi đoá, hãy về găp nhà v ,!...."
    Fai nói là iu kũng nhìu nhưng lần đầu tiên trong lịch sử mềnh nhận dc những lời nói hết sức lãng mạn và kảm động như z nak ^^
    Kảm thấy Xúc động đậy wa' hk pit fai tra lời ngừi ta như thế nào nữa .....
    Hết Ế roài mí pạn dân kế ui kè kè

Ðề: Kóa 1 sự rung động nhẹ hì hì

cung hỷ cung hỷ, yêu đi cho dân kế bớt mang tiếng ế :hawaii::hawaii::hawaii:

---------- Post added at 03:24 ---------- Previous post was at 03:23 ----------

nhưng coi chừng mật ngọt chết ruồi đó bạn

Ố ô, sáng nay lúc tớ đi chợ sớm. Lúc quay xe ---> Gặp 1 anh đẹp zai ---> Hóa ra người quen. (Sao hnay a ấy đẹp zai thế)
    Có 1 sự rung động nhẹ.

Trích dẫn Gửi bởi Nhím Xù TH
    Ố ô, sáng nay lúc tớ đi chợ sớm. Lúc quay xe ---> Gặp 1 anh đẹp zai ---> Hóa ra người quen. (Sao hnay a ấy đẹp zai thế)
    Có 1 sự rung động nhẹ.
    :cuoiranuocmat::cuoiranuocmat::cuoiranuocmat:

Có 1 sự rung động nhẹ.
    Nhím chỉ thấy zai đẹp là mê thôi, giống Khỉcon, cẩn thận có ngày bị zai đẹp lừa đấy ^^

Bệnh cũ tái phát rồi. @@
    Đó là bệnh dại zai có chọn lọc, hí hí

Bệnh cũ tái phát rồi. @@
    Đó là bệnh dại zai có chọn lọc, hí hí
    Nhím dại zai, kaka

Trích dẫn Gửi bởi duongpv.fast
    Nhím chỉ thấy zai đẹp là mê thôi, giống Khỉcon, cẩn thận có ngày bị zai đẹp lừa đấy ^^
    :dapghe::dapghe::dapghe: ta mê zai đep hồi nào hừm! ko yêu rùi đi bôi nhọ ta :luagian::luagian::luagian:

Trích dẫn Gửi bởi duongpv.fast
    Nhím dại zai, kaka
    Thiếu 3 từ quan trọng nhất: Dại zai có chọn lọc

Trích dẫn Gửi bởi Khiconnb
    cung hỷ cung hỷ, yêu đi cho dân kế bớt mang tiếng ế :hawaii::hawaii::hawaii:

---------- Post added at 03:24 ---------- Previous post was at 03:23 ----------

nhưng coi chừng mật ngọt chết ruồi đó bạn
    hê hê, pữa jo ế ... hên wa' hết giai đoạn ế roài hí hí

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối