Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Nên làm gì khi điện thoại người yêu có tin nhắn lạ

Mọi người ơi giúp e với, e nên làm gì bây giờ? Hôm qua điện thoại của người yêu e có 1 tin nhắn đến a ấy mở ra coi lúc đó có e ngồi ở đó nữa nên e cũng đọc được tn đó, nội dung tn là " a ve que chi vay a y" e hỏi a ấy ai nhắn vậy thì a ấy trả lời là bạn gái, họ giỡn thôi.

Lúc đó e đã k nói gì, tới tối trước khi a ấy đưa dt cho e để e dò vé số giùm a qua tn thì a đã bấm gì đó trong dt rồi mới đưa cho e, lúc e vào hộp thư đến và hộp thư đi thì tât cả tn trong đó đã bị xóa, e nói a ấy hãy giải thích thì a ấy nói k có gì đâu và a ấy k muốn giải thích.

E luôn tin tưởng a ấy nhiều lúc cầm dt của a, e đã rất tò mò muốn biết trong tn a ấy đã nhắn cho những ai, nội dung gì nhưng vì e tôn trọng a, e k muốn xen vào sự riêng tư của a và hơn hết là e tin a nên e đã k xem, e đặt tất cả niềm tin mà e có cho a ấy, vậy mà kết quả e nhận lại được là gì. Thật thất vọng, e đã đọc ở đâu đó rằng " khi yêu đừng đặt tất cả niềm tin vào người ấy, hãy giữ lại 1% cho mình". BÂY GIỜ EM NÊN LÀM GÌ ĐÂY, MỌI NGƯỜI HÃY CHO E LỜI KHUYÊN

Ðề: Nên làm gì khi điện thoại người yêu có tin nhắn lạ

:hawaii: asssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss sssss

Đừng vội nghi ngờ bạn ah, mọi ch cứ để xem thái độ của anh ntn đã, Nếu mình nghi ngờ wa' mọi chuyện sẽ ko bền đâu bạn.

Haz! giờ m chán ngán mấy cái chuyện này lắm rồi, m cũng đã từng như b, tôn trọng ng ta k bjo xem đt, tin tưởng hoàn toàn nhưng rồi thái độ của ng thay đổi m cũng k ý kiến j chỉ là chắc do cv, rồi 1 hôm say rượu ng đó gọi điện cho ng cgai kia nhưng nhầm sang m, m đã im lặng k nói gì, nhưng rồi k chịu đc nữa m mới nói chuyện đó ra ng đó nói a k có gọi cho ai, rồi 1 lần m quyết định coi đt ng đó thì cái tn với tên baby đập vào mắt m với nội dung tn mà m k ngờ được thì ra ng ta lừa dối m lâu như vậy, tha thư 1 lần lại quay về con đường cũ, lại phản bội m lần 2, chịu đựng đc 8th m hết chịu nổi nên ctay
    Giờ cứ đọc được mấy cái này dị ứng quá

em hỉu lúc đó chắc chị sốt ruột lắm, nhưng chuyện có xảy ra em nghĩ mấy chị nên tìm hiểu ngầm thì hay hơn, mình mà bức dây động rừng là mấy ảnh rào trước đó sau liền à (như anh ấy đó, xóa tất cả tn trước khi đưa mượn dt đó).if có tìm hiểu, dò xét điện thoại thì cũng khéo chút.
    Có thể sự thật là tn đó là giỡn, và anh ấy k muốn chị k bận tâm vì đó k đáng. em nghĩ chị cứ giả bộ cho qua đi, nói là sau này có những tin nhắn vậy thì fai nói cho chi nghe,chứ chị đọc rồi sẽ hiểu lầm,rồi từ từ mình coi sao, lấy số dt đó đi, để sau này mình "xử"

Còn nếu như sự thật là như mình nghĩ thì cứ nói thẳng, k thích quen nữa thì chia tay, chứ chị đừng đau khổ nhiều, em thấy khi yếu con gái mình thiệt thòi nhiều quá.
    ĐỪNG TIN NGƯỜI QUÁ NHA CHỊ

ôi đang nhen nhóm sự lừa dối đó.nên triệt tân gốc.

"Lấy số dt đó đi, để sau này mình xử". Không nên mà. Như thế chẳng là hạ thấp mình ah. Sống chết cắt luôn. Người ấy sẽ hối hận mà thôi.

:hichic:

Ai rồi cũng trải qua chuyện này. Bình tĩnh và giải quyết. Gọi điện cho người kia bào mình là người yêu nhẹ nhàng như nhũng người bạn thôi. Chẳng vẫn đề gì cả!

Cứ bình tĩnh đừng nóng vội, ngày trc mình cũng có 1 cô gọi điện vào số mình, mình bắt máy thì ko nói gì, mấy lần người yêu thấy lạ nghe thử thì đầu dây bên kia nói là người yêu mình, lặn lội gần 100km để thăm mình (mình là bộ đội) thế là lại mất một phen giải thích. Nên nếu đó ko phải là bạn của người yêu cũng phải hết sức bình tĩnh

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối