Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

anh đã từng yêu em không

Nó quen anh và là người yêu của anh nhằm ngày sinh nhật của nó
    Lúc đầu nó chỉ mún quen cho vui thôi , vì 30t mà không có người yêu làm mọi người chọc hoài ,
    Nhưng mà từ lúc nó biết anh và yêu tình cảm trong nó mỗi ngày một lớn dần nó đã yêu anh thật lòng
    Từ lúc nào không biết .một thời gian nó cảm thấy có sự thay đổi không biết là gì nó cảm nhận thấy anh không còn yêu nó như trước kia nữa .
    Và suy nghĩ sau làm vậy nó gọi điện cho anh nó nói muốn gặp anh , anh nói bận , nó nói liền mình chia tay đi anh nha .
    Nó ngồi trên xe bus âm thầm lặng lẽ khóc , và nó phát hiện ra nó yêu anh nhiều hơn nó nghĩ nó gọi điện thoại anh không bắt máy , nó nhắn tin anh không trả lời và nó coi trên mạng những từ xin lỗi rất thắm thiết nó nhắn cho anh anh cũng không thèm trả lời anh chỉ nói nó lo học đi .nó nhớ rất rõ ngày 8/3 là ngày chia tay of của và anh nó ngồi sau lưng anh nó khóc rất nhiều mong a bỏ qua cho nó but anh không nói một lời nào .thời gian đó nào ôn thi tốt nghiệp đai học hệ liên thông , công việc mới chưa ổn ,thêm chuyện tình cảm của nó và anh nó cảm thấy mất phương hướng.
    Nhưng mà giờ nó đã ổn. nó muốn quên anh , khi quên được ,lại gặp anh không muốn gặp ,sao mà gặp hoài .
    Khi chia tay nó buồn khóc rất nhiều . đau lòng nhất nó biết anh đi nhậu với bạn bè suốt và còn rất vui nữa cơ như chưa chuyện gì xảy ra . thở dài :cry7::sorrynha:

Ðề: anh đã từng yêu em không

Giống mình quá đi, dù sao cũng qua rùi ......... haizzzzzzzzzz

Chia sẻ, mình cũng đã từng rất buồn như thế.!

mình cũng đã từng như vây đó tất cả rồi sẽ qua thôi bạn ak thời gian sẽ xóa đi tất cả và cuộc sống mới lại bắt đầu
    hãy sống thật tố bạn nhé
    chúc bạn may mắn!

hehe. may mà mình chưa có người yêu. độc thân vẫn có cái sướng của độc thân.haha

không biet bao giờ tim mình mới hết đau muốn quên but anh lại xuất hiện tim mình lại nhói đau bạn tin ko 30t mới yêu thật lòng một người và là mối tình đầu mình đã hi vọng ấp ủ đây là tình đầu cũng là tình cuối của mình hai chúng mình cũng nghĩ về tương lai hai đứa vì anh cũng ko trẻ sn 76 but mọi thứ...lúc đó tâm trạng rất tồi tệ mất phương hướng vừa ôn thi tốt nghiệp hệ liên thông ,công việc ỡ chỗ mới ko ổn định...yêu thật lỏng ...hiix dau lòng

---------- Post added at 08:15 ---------- Previous post was at 07:57 ----------

hom nay lai lam nham spam nua roi admin thong cam nha ,ngu thui gio nay ai cung di choi voi bo roi phu het gio lam về nha cho den gio di lam biet bao gio co chong day hiii

Thôi ban ah,chuyen ji roi cung se qua,,minh cung jong ban luc nay ne ma ko pit giai quyet the nao day?chuc ban tim dc hanh phuc that su?

:k6175436:

tôi đã từng giống bạn! tôi đã từng hỏi câu đó.,nhưng rồi tôi nhận ra câu đó ko quan trọng với tôi nữa.buồn lắm chứ bạn. Mối tình đầu nữa mà, nhưng......................
    Nhưng tôi đã lấy lại niềm tin và sống rất tốt
    Giờ tôi đã có chồng, một người yêu tôi rất nhiều,
    Bạn hãy nghĩ, bạn đã cho đi tình yêu, và một ngày nào đó một nửa thật sự sẽ đến với bạn.
    Hãy buồn, nhưng đừng thất bại, hãy sống và làm việc thật tốt bạn nhé!
    Đừng vì một người mà mất đi tương lai mà anh ta ko xứng đáng
    Cố lên bạn nhé!